• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chào mừng alice đã về với hà nội

lambeckham

Active Member
chào em bé alice.... anh tùng anh hải hạnh phúc quá ha hihihii hôm nay cảm ơn bé vì bé mà anh tùng anh hải vui quá :love struck::love struck:kakakaka anh ơi em vẫn còn say nè......mấy hôm nữa 2 bé bên thái về có khi phải đi bar anh ơi kakakakaka thôi em nói thế thôi ai là chủ em nó vào đi nhé em say quá ngủ đây......các anh em vui nào

A hahaha hóa ra hôm qua các bác rủ em đi là vụ này, thế mà lặng tiếng thế anh Hải ơi :D:D
Chúc mừng anh nhé :party::party:

anh lam oi...em tung ma hom wa goi cho anh de den xem con xoay thai day.....chieu toi nay em wa nhe...ma nha anh co con buly dinh ban a....anh cho em cai giqa vao hom thu nhe...thanks anh

lambeckham

Active Member
anh lam oi...em tung ma hom wa goi cho anh de den xem con xoay thai day.....chieu toi nay em wa nhe...ma nha anh co con buly dinh ban a....anh cho em cai giqa vao hom thu nhe...thanks anh
ừ có gì thì alo mình nhé hôm qua say quá ko về đc bạn thông cảm nhé

hoanghai82

Member
thanks!lâm nhé,bây giờ mới tỉnh hẳn để đọc bài,để mấy bữa nữa alice ổn định quen nhà mới anh sẽ đưa hình mới lên.anh rất vui khi đón được bé alice về!cám ơn anh được,em lâmvà em phạm hoàng đã cùng chia sẻ niềm vui cùng ae nhà anh!cám ơn anh sơn-ly giang đã đi đầu và tạo ra những em bully đẹp!

atula

Active Member
thanks!lâm nhé,bây giờ mới tỉnh hẳn để đọc bài,để mấy bữa nữa alice ổn định quen nhà mới anh sẽ đưa hình mới lên.anh rất vui khi đón được bé alice về!cám ơn anh được,em lâmvà em phạm hoàng đã cùng chia sẻ niềm vui cùng ae nhà anh!cám ơn anh sơn-ly giang đã đi đầu và tạo ra những em bully đẹp!
Mệt thật đấy bây giờ anh mới tỉnh .Chia sẻ niềm vui thế này mệt cũng sướng :beer:beer

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Wow màn off sau có vẻ vui quá nhỉ, anh em ngoài Hà Nội chơi vui thật. Chúc mừng chủ nhân mới của bé Bully này, anh em cập nhật bé thường xuyên để mọi người theo dõi với nhé

Thân chào

à thế chủ nhật này vui rồi nha kekeke....................................................................

hoanghai82

Member
trại thì chưa phải anh ơi!nhưng mà bị mắc bệnh nghiền bully ý mà.bệnh này dễ lây lắm đấy,anh cứ cẩn thận,nghiền pit rồi mà dính thêm nghiền bully nữa là hỏng đấy!:)):)):))

trại thì chưa phải anh ơi!nhưng mà bị mắc bệnh nghiền bully ý mà.bệnh này dễ lây lắm đấy,anh cứ cẩn thận,nghiền pit rồi mà dính thêm nghiền bully nữa là hỏng đấy!:)):)):))
Còn lâu mới nghiền bully được!!!!Nếu nghiền thì đã bắt từ lâu rùi!Chỉ nghiền pit thui!!!!Nếu không có gì thay đổi thì sắp có 1 em pit trắng vá vàng cái sẽ về Hn trong thời gian tới keke.

V BULLIES

Member
Chúc mừng a Tung nha. Hehehe quân số ae HN dạo này len nhanh ghê hehe. (e hỏi chí ko phải các đại ca liên hoan xong định múa cột hay sao mà cửi hết cả trần ra thế kia) haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

atula

Active Member
Chúc mừng a Tung nha. Hehehe quân số ae HN dạo này len nhanh ghê hehe. (e hỏi chí ko phải các đại ca liên hoan xong định múa cột hay sao mà cửi hết cả trần ra thế kia) haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Hôm nào Vinh xuống tham gia múa cột với câu lạc bộ buly Hà Nội nhé ?

lambeckham

Active Member
anh tùng ơi 2 em bên thái bao giờ về đấy.........em lại thềm đi nhậu rồi kekekekekeee