• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chào cả nhà!

duongthanhvy

Đây là pé mimi em mới rước ở nhà một người cần bán bé về! người đó nói pé là mèo anh,mắt pé 2 màu! em cũng ko bit phải vậy hong,ngta nói sao e biet vậy ah! em o hcm,em đang tìm anh chị và các bạn nào có pé trai thi cho pé em làm dâu với! thanks moi người đã quan tâm!

mình cũng mới rước 1 em về, cũng đặt tên là Mimi, cũng là cái. Mình cũng ở miền nam, nhưng nhà thì ở Vũng Tàu, học ở Sài Gòn. Chúc bé nhà bạn mau ăn chóng lớn.

hatran

Member
Haha, đây là công chúa mới của e đấy hã? Xinh lắm, chúc bé ăn nhanh chóng lớn nhé :)

duongthanhvy

mình cũng mới rước 1 em về, cũng đặt tên là Mimi, cũng là cái. Mình cũng ở miền nam, nhưng nhà thì ở Vũng Tàu, học ở Sài Gòn. Chúc bé nhà bạn mau ăn chóng lớn.
uh huh tại pé da duoc người ta nuôi 1 năm rưỡi rồi ban,ngta dat tên vậy luôn rồi minh dau co doi dc dau :)

duongthanhvy

Haha, đây là công chúa mới của e đấy hã? Xinh lắm, chúc bé ăn nhanh chóng lớn nhé :)
dạ pé hôm pữa e nói chị đó! 1 minh 1 phòng luôn chị ơi hjhj,tại thấy người lạ là chạy mất tiu

zorba_meow

Active Member
mình có một thằng con trai mà tính hôm nay thì nó vừa tròn 4 tháng tuổi hà, không biết mimi nhà bạn thích ko ;;)!?

hatran

Member
mình có một thằng con trai mà tính hôm nay thì nó vừa tròn 4 tháng tuổi hà, không biết mimi nhà bạn thích ko ;;)!?
Mới 4 tháng mà ... :-w. Muốn cho cháu nó ranh sớm hử bà mẹ kia x-(

zorba_meow

Active Member
Mới 4 tháng mà ... :-w. Muốn cho cháu nó ranh sớm hử bà mẹ kia x-(
Ấy ấy. Chị đừng hiểu lầm cho mẹ cháu tội nghiệp.=(( Tại mẹ cháu thấy Mimi nhà này đáng yêu nên mẹ cháu mới dạm hỏi trc thôi ạ.:p Chứ thật cháu nó phải đủ 1 tuổi thì mẹ cháu mới cho bọn nhỏ tập tành làm chuyện người hết nhỏ cơ mà :">:D

hatran

Member
Ấy ấy. Chị đừng hiểu lầm cho mẹ cháu tội nghiệp.=(( Tại mẹ cháu thấy Mimi nhà này đáng yêu nên mẹ cháu mới dạm hỏi trc thôi ạ.:p Chứ thật cháu nó phải đủ 1 tuổi thì mẹ cháu mới cho bọn nhỏ tập tành làm chuyện người hết nhỏ cơ mà :">:D
Ối zời ơi :">~ thế mà cô làm tôi cứ tưởng :">. Cần j 1t. Cô chờ đến 1t thì nó gào vỡ nhà cô đấy. 8 tháng lên đường làm zai đc rồi cô ạ :">. Thế làm zai mà đc thì cho tôi ké :">

zorba_meow

Active Member
Ối zời ơi :">~ thế mà cô làm tôi cứ tưởng :">. Cần j 1t. Cô chờ đến 1t thì nó gào vỡ nhà cô đấy. 8 tháng lên đường làm zai đc rồi cô ạ :">. Thế làm zai mà đc thì cho tôi ké :">
Cháu nhà em ở với mẹ nó ở sg cơ chị, xa thế sao mà em mang trầu cau sang nhà chị dạm hỏi đc ạ =(( em cũng chuẩn bị cho cháu nó một cô vợ ở nhà rồi, cơ mà vẫn thích ham hố le te đi hỏi vài nhà :"> cho cháu nó đỡ cái tính nhát gái ấy ạ :D
Hai cháu nhà em đây ạ :D đưa hình coi các mẹ có ưng ko :)) thằng nhóc nhà em là thằng trắng đốm cam ấy ạ :">

nhocmickey

Member
ý hình như pé cái của bạn zoba là mua của cô khôi phải không? MÌnh cũng có 1 bé cái giống của bạn nè

giới thiệu chàng hoàng tử nhà mình luôn :D

zorba_meow

Active Member
ý hình như pé cái của bạn zoba là mua của cô khôi phải không? MÌnh cũng có 1 bé cái giống của bạn nè

giới thiệu chàng hoàng tử nhà mình luôn :D
ôi sao giống thế, cứ như chị em ấy nhỉ, bé nhà mình là con của Bobo với Kiki của nhà anh nguabaymau đó bạn. Ko ngờ có sự trùng hợp thế này :x bữa nào mình giao lưu với nhau nhé, bé nhà bạn trông đáng yêu quá đi mất. :-*

nhocmickey

Member
ok rất sẵn lòng,ah mà mình cũng mua 1 pé của Hà đó là pé cái đó.Dạo này mình đang hì hục xây nhà cho tụi nhỏ nó ở và leo trèo,để đón thêm thành viên mới về nhà:D

zorba_meow

Active Member
ok rất sẵn lòng,ah mà mình cũng mua 1 pé của Hà đó là pé cái đó.Dạo này mình đang hì hục xây nhà cho tụi nhỏ nó ở và leo trèo,để đón thêm thành viên mới về nhà:D
àh, em cũng có nghe chị Hà nói một chị trên VP bắt bé cái "thiên thần - ác quỷ" duy nhất của chị ấy ^^ (em nghe cả nhà đùa vui thế ạ chứ ko có gì đâu), hôm trước không biết chị có đi off ko nhỉ? mèo nhà chị hình như em cũng có biết :D

zorba_meow

Active Member
àh, Gray nhà chị là Popeye nhà Đá Quý phải không ạ? nếu em nhầm thì cho em xin lỗi :D

nhocmickey

Member
ừa đúng rùi đó,hôm đi off có được chụp hình cả chủ lẫn mèo.cái người bận cái đầm vàng nổi nhất đám là chị đó:D

zorba_meow

Active Member
ừa đúng rùi đó,hôm đi off có được chụp hình cả chủ lẫn mèo.cái người bận cái đầm vàng nổi nhất đám là chị đó:D
ấy vậy bữa đó, em cũng đc tận tay sờ Gray rồi ấy ^^ hì hì, thấy mấy chị ngồi ở góc kia xôm tụ quá nên em cũng ko dám qua, giãn giãn người thì em qua sờ Gray đc tí tẹo ^^ chắc chị ko nhớ em đâu nhỉ ^^ àh, đúng rồi, bữa đó cũng có một con bé giống con bé nhà em, hóa ra là cháu nhà chị à, trái đất tròn quay quay luôn ^^

:-w mới có 4 tháng tuổi mà muốn cho con trai nhà bạn lấy vợ ùi hjhj!
ấy, mình đã bảo cháu nhà bạn xinh xẻo quá nên mình đăng ký sớm mà :(( hiểu nhầm mình rồi :((