• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chào đón Lili

meo_bujin

Member
rốt cục chị đà tìm đc em, lili iu dấu của chị.
hum wa trời mưa to lắm. e thì nhớ chị chủ cũ, cứ kiu ầm ầm trong hộp, đạp, đầy nắp hộp lên. chị ôm cái hộp mà lo nơm nớp sợ e ướt. và kết quả là chị và anh của e ướt nhẹp không một chỗ khô. cứ như hỉu đc điều đó, chị ghé tai nghe thì thấy e vẫn nằm im. thi thoảng lại thọc cánh tay trắng muốt lên ghẹo lại chị. 2 anh chị nhìn thấy, cười khì. nhóc lili lém lỉnh thật. chả trách cô chủ cũ khóc cả sáng trước khi trao e cho chị.
gởi nhóc ở 1 nhà người bạn trước khi đưa em về nhà ở tít biên hòa. xa e mà không mún tí nào. sáng dậy là tìm ngay đt để nt hỏi thăm e. e dễ thương quá, ai cũng thik e hết. nghịch, chơi đồ chơi cả đêm. tới sáng trưng thì mắt mới lờ đờ! hihi, sao mà nghịch wa', đúng là em trai lili của chị!
Lili là tên con gái, chủ cũ nhầm e là con gái nên đặt như thế. cả tối chị cứ nghĩ xem có nên đổi cho e cái tên nam tính nào đó như Andy chẳng hạn ^^. nhưng rồi lại thôi! chị mún để e giữ những kỉ niệm về người chủ cũ của mình.
Em yên tâm. chị và cả gđ chị sẽ chăm sóc e thật cẩn thận....

sắp tới phải chích ngừa nè! đau mà khóc là chị đánh đòn đó nhaaaaaaa!!!! :)

hatran

Member
Úp cái j ở đây? Đọc bài thì thấy dễ thương. Nhìn xuống đập ngay vào mặt 2 reply up up... Hết muốn ở đây

milkygirl6390

Active Member
Úp cái j ở đây? Đọc bài thì thấy dễ thương. Nhìn xuống đập ngay vào mặt 2 reply up up... Hết muốn ở đây
bạn ấy là thành viên mới nên không biết là trong box này không được up bài chị ạ :-ss. Vừa đón được bé mèo mới lên đây khoe mà không thấy mọi người nói gì nên nóng lòng quá đây mà :D

hatran

Member
Hê hê, chị nói thế thôi nhưng hóng ảnh lắm đây. Nó viết bài yêu đấy chứ :)... Đang chờ xem thằnng cu nào có phúc đc e nó đón về :)

hameo2412

Member
Mình cũng góp gạch cho bạn xây nhà cho bé Lili nè(mặc dù chưa nhìn thấy hình của e:()
Lần sau đừng up iếc gì ở đây nhé:D:D:D

zZĩnz

Member
hóng ảnh hóng ảnh nào. Nhìn cái avarta ko khéo em này là mèo TAI CỤP bà con ạ . Ôi mèo tai cụp :x:x:x

mình cũng hóng ảnh của e nó đây,bạn chủ thớt hình như ko thích up hình mà chỉ thích up bài thì phải...=))=))=))

meo_bujin

Member
ui! e đâu có bít đâu! lần nào làm gì cũng up up up!!! hihi!
thì hiện trạng là đang phải gởi e mèo wa nhà 1 ban iu thương ùi! cúi tuần mới đắt e về nhà!!!!!

nguyên hình e í hok có đặc trưng đâu, nhưng tính tình thì iu lắm
mèo Nga, màu trắng. hok có tai cụp âu!!!!!! :">

cám ơn mọi ngừi nhaaaaaaa

meo_bujin

Member
mình mún tút lại cho e nó đó mà!!!!!

à mọi ngừi này, mèo đực là cứ phải đi thiến hả???
nge thấy tội wa', chả dám nghĩ tớiiiiiiiii

zZĩnz

Member
mình mún tút lại cho e nó đó mà!!!!!

à mọi ngừi này, mèo đực là cứ phải đi thiến hả???
nge thấy tội wa', chả dám nghĩ tớiiiiiiiii
đó là do tùy tường người thôi. Nếu bạn muốn em ý là ĐƯỜNG ÔNG ĐÍCH THỰC THÌ CỨ THẾ MÀ GIỮ NGUYÊN HIỆN TRẠNG THÔI MỖI TỘI KHI EM Í " CAO HỨNG "
LÊN LÀ PHẢI ĐI TÌM VỢ.
còn " cut" đi rồi thì đỡ hơn CHỉ Ăn+ ngủ + chơi+ phá. Và hem có đòi gái. ĐIỂM MẠNH LÀ GIỮ ĐƯỢC VẺ THANH XUÂN VÀ TƯƠI MỚI CHO CÁC CHÀNG " THÁI THÁI"
có câu" Ở VẬY CHO GÁI NÓ THÈM " MÀ=))=))=))

zorba_meow

Active Member
đó là do tùy tường người thôi. Nếu bạn muốn em ý là ĐƯỜNG ÔNG ĐÍCH THỰC THÌ CỨ THẾ MÀ GIỮ NGUYÊN HIỆN TRẠNG THÔI MỖI TỘI KHI EM Í " CAO HỨNG "
LÊN LÀ PHẢI ĐI TÌM VỢ.
còn " cut" đi rồi thì đỡ hơn CHỉ Ăn+ ngủ + chơi+ phá. Và hem có đòi gái. ĐIỂM MẠNH LÀ GIỮ ĐƯỢC VẺ THANH XUÂN VÀ TƯƠI MỚI CHO CÁC CHÀNG " THÁI THÁI"
like mạnh những lời Zĩn nói nha :"> hay hay hay. tiếc là ẻm nhà tớ không làm thái giám được :"> có vợ hẳn hoi ràu, dù biết như thế sẽ làm nhan sắc ẻm tiều tụy :((

meo_bujin

Member
LÊN LÀ PHẢI ĐI TÌM VỢ.
oi oi oi! kím dzợ nữa chứ!!!! oi oi oi! chắc kỉu nài phải cho e í làm thái thái thôi
thế nhưng mà mấy bé co đau lắm hok nhỉ??? mình lo lili nhà mình hok chiu dc thôi!!! :(

milkygirl6390

Active Member
oi oi oi! kím dzợ nữa chứ!!!! oi oi oi! chắc kỉu nài phải cho e í làm thái thái thôi
thế nhưng mà mấy bé co đau lắm hok nhỉ??? mình lo lili nhà mình hok chiu dc thôi!!! :(
đau thì tất nhiên là đau chứ " đau như thiến" mà lị =)). Cơ mà đau 1 2 ngày thôi, rồi sẽ giữ mãi tuổi thanh xuân. Mà con trai lại đặt tên Lili cứ như đồ beđê ý, thiến luôn đê :))

meo_bujin

Member
đau thì tất nhiên là đau chứ " đau như thiến" mà lị =)). Cơ mà đau 1 2 ngày thôi, rồi sẽ giữ mãi tuổi thanh xuân. Mà con trai lại đặt tên Lili cứ như đồ beđê ý, thiến luôn đê :))
bít sao đc! thêm bịt danh "đít bự" nữa!!!!! :)):)):))

zZĩnz

Member
hế hế bà chị nói cứ như là ... Biết rõ lắm ấy........ CỨ như là bị THIẾN rồi ế. EM nghĩ không đau lắm. Vì cái hồi thằng lợn nhà em đi thiến ( có thuốc gây mê ) sang hôm sau lá nó nhảy tưng tưng nhìn em ai oán rồi. EM nghĩ ai oán, hận thù vì không được làm đàn ông mới đau chứ không phải đau thể xác. Nó là nỗi đau tinh thần:)):)):))