• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CAT SHOW 2009 in BANGKOK

meobeou

Member
Chào cả nhà mình mới đi xem Cat Show bên bangkok về,1 rừng mèo đẹp tuyệt vời, hôm nay ụp vài hình lên để cả nhà coi nhé....Đây là quang cảnh khu diễn ra cat show,mấy em Maine Coon này hơn 1 tuổi và nặng 9kg, em nó còn phát triển đến 4 tuổi mới hết lớn ạc ạc....

ttmy2407

Member
ôi, em Exotic shorthair xinh quá, mình thích mấy em này phát dở hơi lên được :x Bạn đang học ở Thailand àh?

tina90

Member
Đẹp quá đi em nào cũng xù như cục bông ,mập mạp:love struck::love struck::love struck:
Bạn meobeou sướng quá được tận mắt nhìn sờ .Ước gì được như bạn.:day dreaming::day dreaming::day dreaming:
Cảm ơn bạn nhiều đã chia sẽ hình ảnh:beer

meobeou

Member

Em này sờ vào người em ý cảm giác lạ lắm cứ như là sờ vào.......hehe

meobeou

Member
Em này sờ vào người em ý cảm giác lạ lắm cứ như là sờ vào.......hehe

Eo ơi, em này mọi người thấy đẹp chị cũng chả dám sờ vào đâu :p

Em này sờ vào da em ý mịn màng như là da em bé ý thích cực chị ah. :) Môi tội em ý đắt quá 1500$

Tuti2290

Member
Eo ơi, em này mọi người thấy đẹp chị cũng chả dám sờ vào đâu :p

Em này sờ vào da em ý mịn màng như là da em bé ý thích cực chị ah. :) Môi tội em ý đắt quá 1500$
thế là quá rẻ dấy,tại da em này ít nhăn, theo mình đọc đc, mấy em Sphynx này cằng nhăn nheo kỳ dị mới càng đắt

nuk nik

Member
ui trời,iu quá vậy,mong rằng em mèo nhà mình cũng to xù như thế này, giờ em í bé quá,vẫn chưa ăn đc cơm, hihi

cun0206

Member
mấy em mèo trên công nhận đẹp thật nhìn em nào cũng thích, nhìn thấy em cuối cùng mà toát cả mồ hôi sợ quá

zaimz

Member
Hí hí, nhà mình có 2 bé zai giống ảnh cuối cùng bài viết 1 và ảnh đầu tiên bài viết 2. Chẳng biết là mèo gì nữa. Bạn có biết là mèo gì không?

meomattit

Thanks bạn meobeou đã có những bức ảnh mèo tuyệt đẹp!=D>=D>=D> Thế những con 34 như trong hình giá khoảng bao nhiêu hả bạn. Thật tiếc là mình cách Thái lan chẳng bao xa mà những con mèo đẹp thuần chủng như vậy thật hiếm hoi!:(