• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cash money rednose bully

b52kennelvn

Vietpet sponsor
Cash money là con đực được nhập từ trại redlionvn hiện nay được 2,5 tháng tuổi, em này là con của steroid có vòng đầu 28" nặng 130 lb.
cash money

Steroid

jenny_Q

Vietpet sponsor
thật là tuyệt vời ông anh đưa anh em hết bất ngờ này đến bất ngờ khác chúc mừng anh nhé

b52kennelvn

Vietpet sponsor
khủng quá anh ơi...............................................
Thanks e.

Chúc mừng a. Nhiều tin tốt đến với a quá. 1 bé triển vọng đây
Hy vọng em nó phát triển tốt Thanks e.

thật là tuyệt vời ông anh đưa anh em hết bất ngờ này đến bất ngờ khác chúc mừng anh nhé
Thanks e.có bất ngờ gì đâu chỉ góp phần phong phú thêm cho AE chơi bully ở việt nam thôi.

powerfullvn

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nhìn hoành tráng quá, thật choáng vì sự oai vệ của nó. Chúc mừng

trung2t3c

Active Member
cắt tai rồi hả ông ............. nhìn bén nhỉ ......... giờ còn lăng xăng giống hôm bữa tôi lên ko ????

b52kennelvn

Vietpet sponsor
khủng thật đó :) chúc mừng anh :) .................................
Thanks em.

Nhìn hoành tráng quá, thật choáng vì sự oai vệ của nó. Chúc mừng
Thanks bạn.

cắt tai rồi hả ông ............. nhìn bén nhỉ ......... giờ còn lăng xăng giống hôm bữa tôi lên ko ????
Hy vọng nó phát triển tốt, dog show này dắt em nó theo chơi luôn.hehe

trung2t3c

Active Member
mang vừa đủ sl giống bài "3 cây nến" của Ngọc lễ : (chó) cha - mẹ - con :-w:-w:-w:-w:-w

chó cha đụng Phát Tài ở ring đầu tiên nếu out thì chó mẹ "tiếp chiêu" ..... thua nốt thì chó con bỏ chạy :)):)):)):))8->8->:)):))

b52kennelvn

Vietpet sponsor
HeHe Trung định gom hết cúp về luôn sao, 2 em rednose đã về nhà an toàn rồi hôm nào rãnh tập trung AE tắm Beer tiệt trùng nhé. haha

trung2t3c

Active Member
HeHe Trung định gom hết cúp về luôn sao, 2 em rednose đã về nhà an toàn rồi hôm nào rãnh tập trung AE tắm Beer tiệt trùng nhé. haha
chúc mừng nha ...... hôm nào là hôm nào ??? 8->8->:-w:-w nhớ phải thật hoành tráng là ok rồi