• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Capuchino ra mắt ae Hà Nội !

thnam87

Họ và tên: Capuchino
Tên thường gọi: Chino
Mình nuôi e ý làm pet,rất mong được giao lưu và trao đổi với ae diễn đàn !
Đây là ảnh em nó,có gì ae chỉ bảo nhé :p

Bonus cái chuồng chó e tự đóng:

Videos:
Em này mới học được có lệnh ngồi,nhặt đồ thì lúc nhặt lúc không!
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=vOr-8evUGog[/YOUTUBE]

c8ight

Member
Nhìn quả " đả cẩu bổng " bên cạnh cái chuồng chó trông chất lượng qá. ĐÁnh phát nào thì tóe máu phát ý nhỉ? :)):)):)):))

trankhoi

Member
Ranh con mà cơ bắp lồi lõm kinh thế, bác này có quả Địch Khái Lục Ngọc Trượng để cạnh chuồng làm gì vậy??:))

thnam87

Thank ae,lên ảnh nó cũng hơi làm hàng tí ý mà :)),đc cái từ lúc nuôi,e nó ngày nào cũng đc đi bộ với chạy nhé nên trông cũng k hom hem cho lắm ạ,giờ e ý cũng chuẩn bị sang tháng thứ 7 rồi ạ <:p
Còn quả đả cẩu bổng ở cạnh chuồng là vì nhà còn nuôi 1 e chó ta ở đằng sau nữa,thành thử phải có cái mà ngăn cản mấy e ý nô đùa thành thật!

boy9xhl

lúc đầu e nhìn quả đà cẩu bổng to thế tg bác cho e nó tập thay tạ cơ . cơ bắp thế kia mà . chó đẹp chó đẹp :))

thnam87

Em nó quê ở Hải Dương,bố tên Vàng,sở thích là leo trèo,đặc biệt rất thích ngồi trên chuồng như gà (có lẽ kiếp trước em ý là gà 8->)
P/S: quên chưa chụp quả ảnh em ý hóa gà cho các bác xem :p