• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

DONGNAMBO

Active Member
Tiết mục Đồng hành cùng Bình Dương:
Dự là sẽ khởi hành vào lúc 7H30 ngày 06/7/2014 tại café 10H theo lộ trình: Nguyễn Ảnh Thủ - Lê Văn Khương - Đặng Thúc Vịnh - Cầu Rạch Tra - Hương lộ 9 - Hà Duy Phiên - Tỉnh lộ 8 - Cầu Phú Cường - Huỳnh Văn Cù - Phạm Ngọc Thạch - Công viên Bờ Hồ KDC Hiệp Thành III Bình Dương.

* Các thành viên nhớ mang theo "bao và báo".
Bữa h có nhiều người hỏi Can_508381 là a e hẹn đi BD ở đâu
Mọi người cho ý kiến nhé, hôm nay thứ 5 rồi

Thân!
Có ý kiến từ lâu rồi mà anh em.

DONGNAMBO

Active Member
Sáng nay, vào CV Gia Định tập "dưỡng sinh", thấy em này đến gần nên vội chụp xem thử chó gì mà có xoáy lưng.

DONGNAMBO

Active Member
............Bữa e cũng mang chó vô CV GĐ, mà bị bảo về đuổi, hihi

Thân!
Chắc tại em chưa quen thôi hoặc em chở cái lồng to quá họ sợ "khủng .." chứ gì!?!?!?.
16H00 thứ bảy, CN hàng tuần có Hội yêu chó Gò Vấp off đông vui lắm, anh cũng đã dự vài lần.

DONGNAMBO

Active Member
Lâu rồi không vào sân chơi Hiệp Thành, 17H30 chiều nay (sau khi dứt mưa) mình đến xem có gì mới không nào.

Bãi cỏ đã lên xanh:

Có cái quán gì lạ lạ, chắc cho các bé chơi xong rồi vào đây luôn cho nó gần. Khà, khà...

haigadon

Member
hiệp thnàh a đi sáng 5h30 mới gặp e..1 thanh niên chạy bộ cùng 1 con xoáy thái.ahahaha

DONGNAMBO

Active Member
hiệp thnàh a đi sáng 5h30 mới gặp e..1 thanh niên chạy bộ cùng 1 con xoáy thái.ahahaha
Hải à! Em tính chạy bộ 1 mình cùng con xoáy Thái hoài sao? Thanh niên thì phải có thanh nữ mới cân bằng sinh thái chứ em.

Khánh15

Member
Danh sách a e q12 đồng hành cùng Bình Dương vào tháng 7

01. A Phú (DONGNAMBO)
02. Việt tít (Carom3c)
03. Khánh (Khanh15)(phải lên trường học ko đi dc)
04. Can_508381 (Kiên có việc riêng nên không đi được vào ngày 6/7)
05. Hải (Bombunho195)
06. Phóng (Chophuquoc.org)
07. Hải (haigadon)
08. Hợp (hop_nh)
Mọi nguoi đi choi vui vẻ...........................

Khánh15

Member
Tiếc quá, Khánh học cả CN luôn. Chắc mới nhận thời khóa biểu mới?
nhận thời khóa biểu của khóa hè cách đây 3 ngày ak chú,cn này học bù cho buồi khác chứ ko phải học chính thức ngày cn,tháng này gặp toàn chuyện ko vui.Chú và mấy a đi chơi vui vẻ,hẹn mọi người vào một ngày cn khác