• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

.Can_508381

Member
A e q12 cf sáng CN 22/06
7h sáng tại Cánh Đồng Sạch Tô Ký, Hiệp tới trễ quên chụp hình rồi

9h sáng tại cf 10h
Hôm nay có nhiều thành viên mới tới giao lưu với a e q 12
A Dũng, Khoa từ Hà Nội, Lâm, Kiên từ Phú Quốc

Cám ơn a e đã có mặt vui với a e nhé

Thân!
P T KIÊN

DONGNAMBO

Active Member
Sáng nay Nhóm 10H chia ra hai hướng off, nhưng không thấy chủ topic Mr Hợp đâu cả.

DONGNAMBO

Active Member
a Phú bữa nào mới a e Bình Dương tới giao lưu với ae Sài Gòn a Phú, hihi
Thân!
Anh chị em Bình Dương đã có lời mời anh em Q12 đến cafe và cho chó bơi ở hồ nước KDC Hiệp Thành III. Qua tháng 7 anh em mình đồng hành cùng Bình Dương 1 chuyến (du lịch hè).

carom3c

Member
Anh chị em Bình Dương đã có lời mời anh em Q12 đến cafe và cho chó bơi ở hồ nước KDC Hiệp Thành III. Qua tháng 7 anh em mình đồng hành cùng Bình Dương 1 chuyến (du lịch hè).
Em một vé nha anh. Sắm lồng chuẩn bị đi chơi xa thoai :D

Khánh15

Member
Sáng 22/6/2014 DONGNAMBO trực chỉ hướng Thủ Dầu Một để đến giao lưu cùng CLB yêu cún Bình Dương;
Lượt đi

Đến nơi. Công viên Bờ hồ - Khu dân cư Hiệp thành III (cách cafe 10H Q12 18Km theo hướng cầu Phú Cường)

Giao lưu cùng các bạn yêu cún Bình Dương: Anh Thạch (Bac si nha que), bạn Mai Quang Hợp ("Chủ Tịch"), Hạ Long (thành viên tích cực), Thanh Long (tay chơi CPQ), Nhàn cùng nhiều bạn khác (rất tiếc hôm nay thời tiết không đẹp nên thiếu vắng nhiều bạn),
"Tứ hải giai huynh đệ"

Cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình của anh Bac si nha que, bạn Hợp, Hạ Long, Thanh Long và tất cả các bạn. Vì hôm nay DONGNAMBO có chút việc riêng nên từ chối lời mời "giao lưu" của các bạn, mong các bạn thông cảm. Hẹn dịp khác mình cùng
anh em nuôi chó Phú Quốc Q12 và các quận lân cận sẽ đến chơi và giao lưu thân mật với các bạn nhé!

cái bạn gái ngoài cùng bên phải bế con Pug nhìn củng dể thương quá chú ha!
Cho con một ghế đi Bình Dương(đầu tháng 7) đổi gió, CLB Bình Dương có mấy bạn gái còn Cafe 10H ko có bạn gái nào hết nhiều khi ko biết nói chuyện với ai hehe.;;).
Con Thép lần trước con nhìn thấy nhận ko ra nhìn lớn quá

DONGNAMBO

Active Member
Khánh có vé đi BD luôn, nhưng muốn giao lưu với các bạn nữ yêu cún thì thứ bảy, CN hàng tuần đến CV Gia Định cũng không kém phần đặc sắc đâu nhé!

.Can_508381

Member
E 1 vé nữa nha a Phú

Danh sách a e q12 đồng hành cùng Bình Dương

01. A Phú DONGNAMBO
02. Việt tít Caom3c
03. Khánh Khanh15
04. Can_508381
05. ......

tiếp nha mọi người

Thân!
P T KIÊN

DONGNAMBO

Active Member
E 1 vé nữa nha a Phú

01. A Phú DONGNAMBO
02. Việt tít Caom3c
03. Khánh Khanh15
04. Can_508381
05. ......

tiếp nha mọi người
Thân!
P T KIÊN
Các bạn Bình Dương đang theo dõi line này sẽ rất vui và nhiệt tình đón tiếp các bạn Q12 !

DONGNAMBO

Active Member
Anh em nên đưa cún của mình đi cùng để các bé được vui chơi cùng bạn bè khắp thế giới: Husky, Alaska, Pug, ... "Miễn vé hồ bơi cho các bé Phú Quốc dưới 15 tháng"

haigadon

Member
chỗ này vui ah..rộng mát mẻ..mấy hôm này bận quá ko có cho aelx đi chơi dc trảnh thủ tối dẫn bộ không..........

Sáng 22/6/2014 DONGNAMBO trực chỉ hướng Thủ Dầu Một để đến giao lưu cùng CLB yêu cún Bình Dương;
Lượt đi

Đến nơi. Công viên Bờ hồ - Khu dân cư Hiệp thành III (cách cafe 10H Q12 18Km theo hướng cầu Phú Cường)

Giao lưu cùng các bạn yêu cún Bình Dương: Anh Thạch (Bac si nha que), bạn Mai Quang Hợp ("Chủ Tịch"), Hạ Long (thành viên tích cực), Thanh Long (tay chơi CPQ), Nhàn cùng nhiều bạn khác (rất tiếc hôm nay thời tiết không đẹp nên thiếu vắng nhiều bạn),
"Tứ hải giai huynh đệ"

Cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình của anh Bac si nha que, bạn Hợp, Hạ Long, Thanh Long và tất cả các bạn. Vì hôm nay DONGNAMBO có chút việc riêng nên từ chối lời mời "giao lưu" của các bạn, mong các bạn thông cảm. Hẹn dịp khác mình cùng
anh em nuôi chó Phú Quốc Q12 và các quận lân cận sẽ đến chơi và giao lưu thân mật với các bạn nhé!

Lượt về

A Phú xuống BD mà không gọi cho em! Cho mình đăng ký với nha kiên ơi!

DONGNAMBO

Active Member
A Phú xuống BD mà không gọi cho em! Cho mình đăng ký với nha kiên ơi!
Từ trước tới giờ anh biết em ở Q9 thôi, tưởng em gửi con Sắt cho người quen ở Bình Dương nuôi hộ. Nếu biết rồi, mai mốt không khách sáo đâu, chuẩn bị đón anh em Q12 đến tham quan Trại của em nha Hải!

Cho em 1 vé đi Bình Dương nhé!!! đi người không thôi - không có chó, anh em ai có chó cho em mượn 1 bé dắt đi

DONGNAMBO

Active Member
Xu Ka đâu không cho em nó đi chơi hả Phóng? Nếu vậy thì em mượn của haigadon 1 con đi cho vui.

.Can_508381

Member

01. A Phú (DONGNAMBO)
02. Việt tít (Carom3c)
03. Khánh (Khanh15)
04. Can_508381
05. Hải (Bombunho195)
06. Phóng (Chophuquoc.org)
07. .....

tiếp nha mọi người

Thân!
P T KIÊN

Từ trước tới giờ anh biết em ở Q9 thôi, tưởng em gửi con Sắt cho người quen ở Bình Dương nuôi hộ. Nếu biết rồi, mai mốt không khách sáo đâu, chuẩn bị đón anh em Q12 đến tham quan Trại của em nha Hải!
Hix. Anh nói vậy mọi người hiểu lầm chết. E nuôi chơi thôi chứ tầm cỡ Trại chắc không đạt nổi đâu anh ơi.hihi