• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

NguoiBinhduong

NguoiBinhDuong ơi, tôi ở Thủ Dầu Một, đường 30/4. Tuấn Neo và Thoại Quân có đến nhà tôi rồi. Mong tập họp các anh em nuôi Phú Quốc ở BD để phát triển phong trào. Hiện trên này có anh Lê Lộc, Hùng và tôi....
https://www.facebook.com/bsnhaque
Rất vui khi biết anh mình củng mong gặp gở mấy anh.Mình biết BD có nhiều người nuôi chó Phú quốc nhưng tại mình mới chơi sau nên ko biết bây giờ biết được vậy vui quá hẹn anh hôm nào cafe choi nha mình tên Thượng ở ngả ba nhà thờ Lái thiêu sđt 0903725548 mong học hỏi

tonny11143

Cảm ơn NguoiBinhduong về buổi Off hôm nay nha anh !
Cám ơn a Phú và các bạn về tất cả mọi việc mà mình có đựơc cho tới ngày hôm nay. Không nhiều ko lớn nhưng mà nó là động lực lớn cho cái gọi là đam mê của mình.
A e q12 café sang Chủ Nhật 08/06

Có mấy a e về sớm chưa kịp chụp hình, hihi

Chờ t chủ café

Tăng 2 ở Cầu Phú Long, Bình Dương
Thay mặt a e cám ơn a Thượng NguoiBinhDuong đãi a e 1 chầu đã đời nhé, hihi
Có Sang từ q8 chạy qua Bình Dương vui với a e
Tấm này còn thiếu thằng chụp hình

Thân!
P T KIÊN
Đính chính: "Có Sang từ q8 chạy qua Bình Dương vui với a e" (người đeo kính size nhỏ).
Cám ơn các anh Thượng, anh Phú, anh Hùng, anh Kiên, anh Hiệp, anh Vũ Long và anh Đại.

Em rất vui được "kết nối". Mọi người ai cũng nhiệt tình. Hôm nay e lên lùng topic để kiếm các anh. :D

Chúc group mình ngày càng phát triển.

Cám ơn các anh lần nữa.

Trân trọng

Em Sang

.Can_508381

Member
SÀI GÒN - HÀ NỘI (Có HUẾ nữa thì thành nguyên cái VN, hihi)

Như lời Hải nói: Yêu lắm cơ ấy anh em ạ!!!!
</SPAN>

Thân!
P T KIÊN

.Can_508381

Member

Ủa, bữa nhớ cái ly của Thoại Quân màu đen mà ta? moi cái ly trà đá của ai ra chụp hình vậy cha nội? hihi

Thân!

.Can_508381

Member
Dạo này a e Phú Quốc yên ắng quá nhỉ
Chủ Nhật này a e mình đem chó ra quậy cf 10h 1cái cho xôm diễn đàn nha a e, hihi

Thân!
P T KIÊN

haigadon

Member
vỉut 92(mr Bin) mang con chery hay sơ ri ra đầy phụ thù..hôm tao bé dám cắn tao hả mày..

DONGNAMBO

Active Member
Thư giãn

Cho em này kết bạn với mấy em của haigadon nè:

Em này thì dắt đi off đây:

DONGNAMBO

Active Member
Thư giãn

Cho em này kết bạn với mấy em của haigadon nè:

Em này thì dắt đi off đây:

DONGNAMBO

Active Member
Sư tử đen có thật hay ko vậy anh Phú ???
Thông tin này do bạn của anh cung cấp nên chỉ mang tính chất tham khảo em à. Nhưng anh nghĩ các giống loài trên trái đất này đều có thể mang những màu sắc đột biến.

DONGNAMBO

Active Member
Nối vòng tay lớn

Sáng 22/6/2014 DONGNAMBO trực chỉ hướng Thủ Dầu Một để đến giao lưu cùng CLB yêu cún Bình Dương;
Lượt đi

Đến nơi. Công viên Bờ hồ - Khu dân cư Hiệp thành III (cách cafe 10H Q12 18Km theo hướng cầu Phú Cường)

Giao lưu cùng các bạn yêu cún Bình Dương: Anh Thạch (Bac si nha que), bạn Mai Quang Hợp ("Chủ Tịch"), Hạ Long (thành viên tích cực), Thanh Long (tay chơi CPQ), Nhàn cùng nhiều bạn khác (rất tiếc hôm nay thời tiết không đẹp nên thiếu vắng nhiều bạn),
"Tứ hải giai huynh đệ"

Cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình của anh Bac si nha que, bạn Hợp, Hạ Long, Thanh Long và tất cả các bạn. Vì hôm nay DONGNAMBO có chút việc riêng nên từ chối lời mời "giao lưu" của các bạn, mong các bạn thông cảm. Hẹn dịp khác mình cùng
anh em nuôi chó Phú Quốc Q12 và các quận lân cận sẽ đến chơi và giao lưu thân mật với các bạn nhé!

Lượt về

.Can_508381

Member
Sáng 22/6/2014 DONGNAMBO trực chỉ hướng Thủ Dầu Một để đến giao lưu cùng CLB yêu cún Bình Dương;
Lượt đi

Đến nơi. Công viên Bờ hồ - Khu dân cư Hiệp thành III (cách cafe 10H Q12 18Km theo hướng cầu Phú Cường)

Giao lưu cùng các bạn yêu cún Bình Dương: Anh Thạch (Bac si nha que), bạn Mai Quang Hợp ("Chủ Tịch"), Hạ Long (thành viên tích cực), Thanh Long (tay chơi CPQ), Nhàn cùng nhiều bạn khác (rất tiếc hôm nay thời tiết không đẹp nên thiếu vắng nhiều bạn),
"Tứ hải giai huynh đệ"

Cảm ơn sự đón tiếp nhiệt tình của anh Bac si nha que, bạn Hợp, Hạ Long, Thanh Long và tất cả các bạn. Vì hôm nay DONGNAMBO có chút việc riêng nên từ chối lời mời "giao lưu" của các bạn, mong các bạn thông cảm. Hẹn dịp khác mình cùng
anh em nuôi chó Phú Quốc Q12 và các quận lân cận sẽ đến chơi và giao lưu thân mật với các bạn nhé!

Lượt về

a Phú bữa nào mới a e Bình Dương tới giao lưu với ae Sài Gòn a Phú, hihi

Thân!