• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

carom3c

Member
Mát thì thích thật mà lát mưa e chạy sút quần cũng phải trú lại 1 tiếng. Mấy anh em về kip không?

DONGNAMBO

Active Member
Mát thì thích thật mà lát mưa e chạy sút quần cũng phải trú lại 1 tiếng. Mấy anh em về kip không?
Anh về sau không dính mưa nhưng thấy cái ... của ai rớt, giờ thì biết chủ nhân của nó rồi.

dattran251

Member
Hôm nào em đi thì hôm đó lại thiếu vắng nhiều anh em khá nổi tiếng , vẫn chưa có duyên gặp các anh ý hì hì :D

haigadon

Member
Hôm nào em đi thì hôm đó lại thiếu vắng nhiều anh em khá nổi tiếng , vẫn chưa có duyên gặp các anh ý hì hì :D
dạo này có 2 thành viên rất tích cực đi cafe..hầu như 3 4 tuần nay đều có mặt..hôm anò rãnh a chỉ cho nghe hay lắm..hihi âmm mưu to lớn=))

mình mơ hồ đoán được 2-3 ý, 2-3 đối tượng, không biết thế nào, bác Hải cứ nói lấp lửng làm anh em cứ nghĩ lung tung cả

.Can_508381

Member
A e Q12 café sáng CN 01/06

Hướng về Biển Đông, rất là sôi nổi, hihi

Thêm 1 thành viên chỉ thích chó Phú Quốc đen nè a Lê ơi

Rất là vui

Nguồn: Vũ q4
Cám ơn a e đã có mặt

Thân!
P T KIÊN