• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

Đề nghị anh Dongnambo làm 1 topic riêng cho vấn đề ủng hộ góp đá xây dựng trưường sa, những anh chị em nào có đóng góp xin điền đầy đủ thông tin để lấy tinh thần ;;) -

DONGNAMBO

Active Member
Đề nghị anh Dongnambo làm 1 topic riêng cho vấn đề ủng hộ góp đá xây dựng trưường sa, những anh chị em nào có đóng góp xin điền đầy đủ thông tin để lấy tinh thần ;;) -
ACE 10H chỉ thích ở Topic này thôi chophuquoc.org

Thoaiquan

Member
Ngày mai offline CLB PQ SG , anh em nên nhín chút thời gian tới dự , có 1 số vấn đề cần phổ biến đến anh em..............

sogunbi35

Member
Up cho bác nào, chúc bác thành công...

Dịch vụ tăng like facebook, tăng like fanpage.
Tặng quảng cáo Miển Phí trên 100 Groups Facebook lớn.
Tel: 0909 498 458 - Mr. Phương.
Website: Dịch Vụ Tăng Like

Lan tỏa “hướng về biển Đông”. Tính đến 17g ngày 16-5 bạn đọc Tuổi Trẻ đã đóng góp cho chương trình “Chung sức bảo vệ chủ quyền biển Đông” số tiền gần 11,5 tỉ đồng. Bạn đọc có thể đến dự đêm nhạc hưởng ứng chương trình “Chung sức bảo vệ chủ quyền biển Đông” vào lúc 20g chủ nhật tuần này 18-5 tại phòng trà Không Tên (112 Lê Thánh Tôn, P.Bến Thành, Q.1, TP.HCM).
theo tuổi trẻ

Thoaiquan

Member
Thông tin chậm quá, không mang tính thời sự.
Phần phát ngôn của CLB lâu này Kiên phụ trách mà lần này thấy im ru nên em phải thông báo đó thôi , nghe nói Hưng sẽ phụ trách mà ko thấy thông báo bên các diễn đàn khác ngoài DIVN ???