• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

Vẫn chưa thấy ngohoaiquoc "xuất hiện".
"Quote"
Nguyên văn bởi hoangancuol Xem bài vi***7871;t
Cho e đăng kí vs a Phú..nhưng khi nào e k bận thì e tham gia off vs mấy AE dc k? E sợ đăng kí r ít tham gia nên AE trách
Tên: Nguyễn Hoàng An
Sn:1985
Quê quán: Gò Dầu- Tây Ninh
Chổ ở hiện tại: 23- D9 - F.Trường Thọ- Thủ Đức
Sở thích: đam mê chó PQ nhưng chưa có con nào để nuôi
Sdt: 0919111206
Nick dd: hoangancuol
P/s: rất vui ki dc tham gia cùng AE

nhà bạn này cách nhà mình 500m

dattran251

Member
tình hình là có đáp ta3 ko a..hay phải chờ liên hiệp quốc can thiệp..
phú quốc VS ngao tạng gánh nổi ko :-h:-h
hehe nói thật anh chứ nếu thả 1 con NGAO TẠNG va rừng PHÚ QUỐC với 1 con CHÓ PHÚ QUỐC thì chưa biết con nào ăn con nào...

haigadon

Member
hehe nói thật anh chứ nếu thả 1 con NGAO TẠNG va rừng PHÚ QUỐC với 1 con CHÓ PHÚ QUỐC thì chưa biết con nào ăn con nào...
chứ con ngao nếu nuoitheo bên tây vực nó thả chứ đâu có nhốt em....mà ngày xưa khi họ tuyển ngao thì bỏ tât cả vào 1 cái hố sâu cho ăn thịt lẫn nhau connào sống sót cuôi cùng họ sẽ nuôi con đấy...thứ 2 nữa là bên đó nếu 1 con nào chết họ sẽ thịt cho cả đàn ăn..chó mình có dám ăn thịt đồng loại ko em...21kg và 100kg khác nhau lắm nha:)):))
chó thì ko cắn nhau lại chứ đụng người vn thì mình đánh cho bỏ mẹ nó...

kokichj

Member
Không ai muốn chiến tranh nhưng nếu phải đánh thì phải cho quốc tế thấy VN là bảo vể lãnh thổ còn tụi TQ là quân giặc ngày đi xấm chiếm cướp bóc nước khác, có sự ủng hộ của quốc tế thì mình dễ đánh hơn.

Khánh15

Member
Xin lỗi mọi người vì cmt hơi lạc đề tí
E cần mua cái chuồn chó to đã qua sử dụng hiện chủ ko cần xài tới nữa thì để lại cho e với giá hợp lí t,í bằng sắt hay inox cũng được(chuồn cứng cáp tí tại vì con chó nó bự lắm).gừi hình qua fb Lê Khánh hay email lekhanh_15@yahoo.com.vn cho xin địa chỉ vì phải xem khoảng cách bao xa để vận chuyển nữa
Khánh ,19 tuổi,,sdt 0933750118 nhà ở Trung Chánh,Hóc Môn
Cám ơn mọi người đã xem tin

haigadon

Member
Xin lỗi mọi người vì cmt hơi lạc đề tí
E cần mua cái chuồn chó to đã qua sử dụng hiện chủ ko cần xài tới nữa thì để lại cho e với giá hợp lí t,í bằng sắt hay inox cũng được(chuồn cứng cáp tí tại vì con chó nó bự lắm).gừi hình qua fb Lê Khánh hay email lekhanh_15@yahoo.com.vn cho xin địa chỉ vì phải xem khoảng cách bao xa để vận chuyển nữa
Khánh ,19 tuổi,,sdt 0933750118 nhà ở Trung Chánh,Hóc Môn
Cám ơn mọi người đã xem tin
nếu mà to bằng inox thì giá cao đó em..hôm a mua 1 cái 4 triệu nếu phú quốc trưởng thành có vách ngằn em nuôi dc 2 đó..xoáy thái a còn nhốt dc 2 con trưởng thành mà

kokichj

Member
vậy bạn mua sắt lắp ráp ấy + miếng lót nhựa về làm chuồng là kinh tế hơn cả.

các bác cho tôi hỏi :chó Phú quốc 4 tháng tuổi đã nên cho tập chạy chưa?nếu có,một ngày tối đa bao km?

.Can_508381

Member
A e q12 café sáng CN 11/05/2014
Bạn của tui ngầu quá

Mày sao?

Chủ răng thì a vậy? hihi

Nguồn facebook a Lãng Tử Bình Dương + Can_508381

Thân!
P T KIÊN