• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

DONGNAMBO

Active Member
Giấy đã về Q12

Có mấy cái giấy Chứng nhận nguồn gốc gửi về nhà DONGNAMBO:

DONGNAMBO

Active Member
chúc mừng a phú ..cố gắng:x nhiều quá rồi đó a..............
Cảm ơn em Hải gà đòn! Anh cũng như bao anh em khác thôi em ơi, cùng nhau góp lửa cho ngọn đuốc chung cháy sáng và lan tỏa khắp mọi miền.

.Can_508381

Member
Ngày mai LỄ được nghỉ, a e ta ra đồng chơi nhỉ?
Có Thêm + Can_508381 rồi
Ai chơi nữa thì Thanks nhé, hihi
Thân!

mutikill

CHào cả nhà - hội những người yêu cho VN :3
CHúc mọi người 1 buổi sáng tốt lành :)

dinhtrung81

Member
ko thấy mấy a đăng ảnh off hôm bữa rủ nhau đi cháo bầu...e ko biết các a có đi ko?nếu đi đăng ảnh lên cho e ngó với,khi nào xem ngồi cạnh cái màn hình chút coi như đã góp vui cùng

KitoLC

mọi người giup e với . e có nên mua con chó này ko ? mong anh e giúp e vói. ae vao nick face cua e se thấy hinh no nha (NamDo)

DONGNAMBO

Active Member
Ngày mai LỄ được nghỉ, a e ta ra đồng chơi nhỉ?
Có Thêm + Can_508381 rồi
Ai chơi nữa thì Thanks nhé, hihi
Thân!
Ý này hay, ý này lành. Chơi ngày lễ có thể khác ngày thường như: Thời gian chơi dài hơn, số lượng cún nhiều hơn, có tăng cường mấy cái gọi là "cây nhà lá vườn" cho thêm phần sôi nổi nha anh em (lấy cảm xúc ngoài đồng gió mát).

.Can_508381

Member
Vũ có nhờ Kiên up hình rồi, chắc đang bận ở ngoài mai ở nhà rãnh ổng up đó.
Sao hình Vũ gởi toàn chó ko vậy Vũ? có 2 3 người à

Tham gia chơi vui. Buoi sáng hay chiều vậy .can_508381
4h30 chiều ha Hiệp

Ý này hay, ý này lành. Chơi ngày lễ có thể khác ngày thường như: Thời gian chơi dài hơn, số lượng cún nhiều hơn, có tăng cường mấy cái gọi là "cây nhà lá vườn" cho thêm phần sôi nổi nha anh em (lấy cảm xúc ngoài đồng gió mát).
E là khoái mấy cái "cây nhà lá vườn" của a Phú lắm lun, hihi

Thân!