• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

DONGNAMBO

Active Member
Em còn buồn hơn anh, sáng nay em với Thêm chở 2 con chó hì hục 40 phút mới đến cafe 10H, vậy mà ở nhà có việc gấp nên phải chạy về khi mới ngồi 8 với anh em được có 20 phút hix :((
Vậy mai mốt anh em Q12 đáp lại bằng cách bon đến Bình Tân, Bình Chánh, Bình Dương để off café CPQ nha? Không ngại đường xa, chỉ ngại không có chỗ cho CPQ giao lưu thôi.

DONGNAMBO

Active Member
Café sáng CN 02/03 của ae q12

Bữa nay a Thượng đem 2 con từ Bình Dương lên lun, hihi

Hoàng tử của Hiệp lo DÔ DÔ mà để quên xì ke lun nha, hihi

Đạt + Thêm từ Bình Chánh lên mà ngồi chưa nóng ít đã phải về + Toduyhai tới sau mình quên chụp hình rồi, hihi

Thân!
P T KIÊN
Chiều CN nhớ LC, nhớ "bạn CPQ" nhưng gặp bạn hiền nên đá mấy quả ken, giờ mới lên đàn thấy nhiều comment quá. Trong hình và lời dẫn của Kiên vẫn chưa giới thiệu bạn Lốc xoáy (Vietdog) đến giao lưu cùng anh em 10H

chịu thức khuya up hình dữ ha a K,cái màu này là chắc sẵn tiện nhắn tin với bạn gái rồi up hình lun quá!haha dữ dội!
Coi hình off sáng nay cho đỡ trống vắng + bùn đi a Phú + Đạt, hihi
Thân!
Up hình thì làm sao tập trung nt với bạn gái được Khánh? lỡ nhắn có chữ Chó vô, nó tưởng nói nó là chết bà, hihi
Yêu cầu chỉ cần dễ thương + thông minh + lém lỉnh + sâu sắc mà sao tìm mãi kô ra, hic
Thân!
tay phải cầm chuột tay trái vuốt điện thoại,gặp e là e chơi tuốt hết!
yêu cầu vậy là cao rồi hehe,giảm bớt đam mê về chó chia sẻ thêm thời gian cho phụ nữ.tối tối cái ăn mặc cho quách lên ra đường thấy e nào đẹp là đá long nheo liền.ai chứ đẹp troai như a là thiếu j cố thấy mà run ko đứng nổi!Cố lên nha a kiếm một cô dắt ra show tháng 4 lun :)hehe
Yêu cầu chỉ cần dễ thương + thông minh + lém lỉnh + sâu sắc mà sao tìm mãi kô ra, hic Câu này nên bỏ từ "chỉ cần" mà thay vào từ "phải" thì đúng nghĩa hơn bạn "Tí cận" ơi! Hôm nay, đã bỏ bớt một tiêu chí là "thích chó PQ" chứ vẫn giữ tiêu chí này cấp độ tìm người Y càng khó chịu hơn.

Avata của Khánh không phải CPQ đâu.
Lại một câu khó nữa.

Vậy 3 hộp sữa sáng nay để quên trên quán 10h là của ai bạn Hiệp ơi ?=))
Vẫn đang tìm khổ chủ...

DONGNAMBO

Active Member
Danh sách "Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận" nếu có tên bạn Đạt và Thêm nữa chắc vui!

can_508381

Member

Tối qua về cũng tây tây nên quên giới thiệu thành viên mới, bạn Nghĩa (ngồi bên phải Hải) ở Cầu Tham Lương nick Lốc Xoáy bên Vietdog hôm qua ghé chơi với a e
Nghĩa tạo thêm 1 nick bên Vietpet + Div vô cmt cho vui nhé!

mơ ước đó a nhìn nó đẹp với đúng với sở thích nữa.kiếm thì khó mà ko biết lúc kiếm được con gần giống trong hình thì có đủ khả năng ko nữa . đành phải tiến từng bước thôi!hehe
Avata của Khánh không phải CPQ đâu.
Phải hay kô thì chỉ 1 tấm hình cũng không dám khẳng định, nhưng qua 1 tấm hình đó thì có rất nhiều cái mình không thích, hihi

Chiều CN nhớ LC, nhớ "bạn CPQ" nhưng gặp bạn hiền nên đá mấy quả ken, giờ mới lên đàn thấy nhiều comment quá. Trong hình và lời dẫn của Kiên vẫn chưa giới thiệu bạn Lốc xoáy (Vietdog) đến giao lưu cùng anh em 10H
E đã bổ xung bạn Nghĩa
Đọc cmt của a bên a Phan Hải là e nghi nghi có Ken hay Ti rồi, hihi

Yêu cầu chỉ cần dễ thương + thông minh + lém lỉnh + sâu sắc mà sao tìm mãi kô ra, hic Câu này nên bỏ từ "chỉ cần" mà thay vào từ "phải" thì đúng nghĩa hơn bạn "Tí cận" ơi! Hôm nay, đã bỏ bớt một tiêu chí là "thích chó PQ" chứ vẫn giữ tiêu chí này cấp độ tìm người Y càng khó chịu hơn.
Sau rất nhiều đêm trằn trọc suy nghĩ thì e đã quyết định bỏ đi tiêu chí "Thích chó PQ" vì đó là sở thích cá nhân nên mình kô thể ích kỷ như thế được, hihi (nhưng "thích chó PQ" thì càng tốt, hihi)

em không có chó PQ tham gia được không mấy bác?
Thoải mái đi bạn
CN tuần nhé, có j cứ alo cho mình 0908 50 83 81

Thân!
P T KIÊN

Dông vui quá nhung tiéc vi con chó dang bệnh nên không đi được
Sorry rất nhiều
Hiện tại minh đang chữa e nó ở nguyễn ảnh thủ gần thế giới di động,anh em thấy chỗ đó được không cho mình xin ý kiến

Khánh15

Member
hớ rồi nào h tưởng con này là CPQ,vậy chứ nó là giống chó j vậy mấy a?thấy đen đen nên thích,hình thì người ta up đầy trên mạng nó mang tính chất minh họa thôi chứ ko khẳng định được j.a Kiên ko thích tấm hình hay ko thích j ở e?

can_508381

Member
hớ rồi nào h tưởng con này là CPQ,vậy chứ nó là giống chó j vậy mấy a?thấy đen đen nên thích,hình thì người ta up đầy trên mạng nó mang tính chất minh họa thôi chứ ko khẳng định được j.a Kiên ko thích tấm hình hay ko thích j ở e?
Ý a nói con chó đen đó đó Khánh, hihi
Thân!

DONGNAMBO

Active Member
Chó gì thì chắc không ai trả lời đâu, K có chó đen thì chụp chó đen của K làm Avatar sẽ hay hơn.

dattran251

Member
Vậy mai mốt anh em Q12 đáp lại bằng cách bon đến Bình Tân, Bình Chánh, Bình Dương để off café CPQ nha? Không ngại đường xa, chỉ ngại không có chỗ cho CPQ giao lưu thôi.
keke em thấy như vầy vui hơn nè các anh, chờ dịp nào mấy anh xuống trại ở Bình Chánh em đi theo chung vui thôi, đường xa xuống quận 12 em không ngán, có thời gian là em đi tuốt luốt luôn keke ;D

DONGNAMBO

Active Member
Hix hôm qua mang 2 con chó lên mà tụi em phải về sớm, thiệt là buồn quá :(. àh tụi em ở Bình Tân chứ không phải Bình Chánh đâu các anh hihi ^^!
Lần sau off chụp hình bù lại cho hai bạn nhé! Còn anh thợ chụp hình đứng ngồi thế nào mà không thấy trong hình?

dattran251

Member
Danh sách "Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận" nếu có tên bạn Đạt và Thêm nữa chắc vui!
Em cũng muốn đk là thành viên clb lâu rồi, nhưng do tại em ít đi off sinh hoat thường xuyên với các anh được nên em vẫn chưa đk.

DONGNAMBO

Active Member
Em cũng muốn đk là thành viên clb lâu rồi, nhưng do tại em ít đi off sinh hoat thường xuyên với các anh được nên em vẫn chưa đk.
"Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận" không phải là CLB hay một tổ chức có QĐ thành lập, có Quy chế hoạt động mà chỉ là nhóm tự nguyện, tự phát, đến với nhau để café CPQ và Xoáy thôi. Việc đăng ký trên diễn đàn chẳng qua là cách trao, nhận thông tin về nhau vậy mà không quy mô như Đạt nghĩ đâu, anh em chơi với nhau cho vui là chính.

Khánh15

Member
nhìn hình đó thực sự thì e ko biêt đó là con chó thái,tưởng là 1 con CPQ đen thôi,e mới chơi CPQ còn rất nhiều thứ ko biết bởi vậy e mới tham gia vào "Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận" e có làm j hay nói j xai thì mấy a mấy chú cứ nói giải thích rõ tí để tránh hiểu lầm,nếu a Kiên ko nói về tấm hình chắc có lẽ là chẳng bao h e biết đó là TRD ,cám ơn mọi người nhiều!hehe

dattran251

Member
"Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận" không phải là CLB hay một tổ chức có QĐ thành lập, có Quy chế hoạt động mà chỉ là nhóm tự nguyện, tự phát, đến với nhau để café CPQ và Xoáy thôi. Việc đăng ký trên diễn đàn chẳng qua là cách trao, nhận thông tin về nhau vậy mà không quy mô như Đạt nghĩ đâu, anh em chơi với nhau cho vui là chính.
hihi có anh Phú nói như thế thì em không còn ngại ngùng gì nữa, hôm nay em đăng ký la thanh vien "Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận".
Thông tin cá nhân sơ lược về bản thân: độc thân vui tính chưa có người yêu vì hiện tại dành hết tình yêu cho CPQ rồi :D :D :D.
SDT : 0908 668 473
Mail: dattran251@gmail.com
Facebook : https://www.facebook.com/phuquoc.saigon
Hiện tại đang nuôi chó Phú Quốc vện :D, và vẫn đang đi tìm chú CPQ đích thực của đời mình hihi!