• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

DONGNAMBO

Active Member
kết nối đam mê

Em suy nghĩ có nên nâng giá trị giải thưởng (thêm 1 phần may mắn nữa cho 1 bạn nữa). hihi
Giải đặc biệt chỉ duy nhất 1 giải mà thôi hopnh123 nhé! Góp ý vậy thôi, quyền quyết định thuộc về "Trại chủ".

BoGiaVeNongThon

Tính đến ngày 20/10 (Chủ nhật) các em cún này đã được đúng 3 tuần trăng mật.

Có 2 em, 1 vện đen, 1 vện vàng. Bạn may mắn sẽ nhận được 1 trong 2 em này.

Em suy nghĩ có nên nâng giá trị giải thưởng (thêm 1 phần may mắn nữa cho 1 bạn nữa). hihi:x

Tính đến ngày 20/10 (Chủ nhật) các em cún này đã được đúng 3 tuần trăng mật.

Có 2 em, 1 vện đen, 1 vện vàng. Bạn may mắn sẽ nhận được 1 trong 2 em này.

Em suy nghĩ có nên nâng giá trị giải thưởng (thêm 1 phần may mắn nữa cho 1 bạn nữa). hihi:x

Anh em sẽ lấy cún sau 55 ngày tuổi nhé, để mình chích ngừa đẩy đủ
Đợt vừa rồi offline em bận quá không đi được, em đã sắp xếp công việc để ngày mai tham dự. Hơn nữa, ngày mai có bé cún dễ thương thì không thể vắng mặt em được. Vì vậy, ngày mai có bão đi nữa em cũng có mặt đúng giờ và không có giải thưởng nhất quyết em không về đâu.

Đợt vừa rồi offline em bận quá không đi được, em đã sắp xếp công việc để ngày mai tham dự. Hơn nữa, ngày mai có bé cún dễ thương thì không thể vắng mặt em được. Vì vậy, ngày mai có bão đi nữa em cũng có mặt đúng giờ và không có giải thưởng nhất quyết em không về đâu.
Thế không có giải thì nhất quyết không chịu về àh=)). Cái này căng àh nha Hợp ơi. Có khi mình cũng không chịu về .

rồi..vậy a phú lên danh sách xem ai ngày mai tham gia..tổng kết lại..đó là việc thứ 1
việc thứ 2 ko lẽ ngồi ăn ko mà không bàn việc gì thì ko hay..nên hải đưa ra 1 cái mục này..vấn đề nhỉn nhận 1 con chó ok là việc tuỳ theo kinh nghiệm và nhận thức của mỗi người..nhưng cái mà ai cũng phải lần đầu nuôi chó bất cứ chó nào cũng phải năm dc đó là " chế độ dinh dưỡng của chó"...
nếu như mục này a e bảo trên mạng đã có thì a e đọc ko có thừa đâu thêm kiến thức càng tốt..nhưng nếu lam theo chế độ ấy chắc là tốn kém..nên a e ngày mai nghĩ ra và ý kị61n như nào để thảo luận..chúc đoàn kết
Ý hay đó Hải, vậy mai chúng ta có 2 chủ đề.
1: tai của chó Phú Quốc
2; chế độ dinh dưỡng cho của chó.

BoGiaVeNongThon

Thế không có giải thì nhất quyết không chịu về àh=)). Cái này căng àh nha Hợp ơi. Có khi mình cũng không chịu về .
hehe, ko về thì có mấy em út chân dài sẽ đến tận nơi phục vụ ace luôn:))
Các anh thông cảm cho em, tính em đi đến đâu là phải có quà mang về mới chịu, mà ngày mai lại có quà khủng nữa thì làm sao em chịu nổi. Không thì ngày mai cứ đi theo các anh trao giải thưởng em bắt đền vậy, khi nào hết tăng 1, tăng 2... tàn tiệc mới thôi. Khi đó em không về nhà được, do xỉn quá thì nhờ các anh rước em về nhà giùm nha.

BoGiaVeNongThon

nhìn phần thưởng mà sao em cứ thổn thức. đêm nay lại là 1 đêm dài đây ....
Anh khó ngủ giống em rồi, đêm nay mà không ngủ được thì ngày mai anh em mình tranh thủ đến điểm hẹm sớm nhé để nhận giải thưởng cho thành viên đến sớm nhất, giải thưởng sẽ là 1 trong hai con chó Phú Quốc con còn lại đó.

can_508381

Member
Mai chỉ H cách dán tai nha K, mãi ko thấy 2 em nó lên tai, cũng hơi sốt ruột hihi.
Mới 2 tháng mà dán j H? để cho nó lên tự nhiên mới đẹp
Giải đặc biệt chỉ duy nhất 1 giải mà thôi hopnh123 nhé! Góp ý vậy thôi, quyền quyết định thuộc về "Trại chủ".
a Phú nói đúng đó H, để lại 1 con năm sau làm quà đầy năm, hihi

@all: hẹn mọi người 8h sáng mai tại cf 10h nhé
Thân!

vâng - em cũng nghĩ thế . bác trại chủ rất nhiệt tình, tâm huyết và hào phóng với anh em trong hội . tuy nhiên giải đặc biệt thì nên có 1 mà thôi :)

chúc mọi người 1 đêm ngon giấc ....

hoangancuol

Member
Thôi ngủ. Chúc ae ngủ ngon ngmai off vui vẻ...nhớ chụp hình cho ae chiêm ngưỡng vs nha..k bit khi nào mình off cùng vs ae dc đây...tiếc quá

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Các anh thông cảm cho em, tính em đi đến đâu là phải có quà mang về mới chịu, mà ngày mai lại có quà khủng nữa thì làm sao em chịu nổi. Không thì ngày mai cứ đi theo các anh trao giải thưởng em bắt đền vậy, khi nào hết tăng 1, tăng 2... tàn tiệc mới thôi. Khi đó em không về nhà được, do xỉn quá thì nhờ các anh rước em về nhà giùm nha.
HOPNH123 ơi! Hôm nay 20/10 ngày PNVN anh em mình đưa các chị đi chơi chắc tới chiều mới về nhệ...ha...ha...ha...!

hopnh123

Member
Hôm nay 20 tháng 10 (ngày của chị em) trùng đúng ngày "Đầy Tháng" của ae chơi chó Xoáy quận 12. Sau đây là hình ảnh buổi offline chủ nhật hàng tuần.

Anh Khá tiếp tục chia sẻ kinh nghiệm nhận biết, phân biệt, đánh giá 1 cái Đầu (Hộp Sọ) của chó Phú Quốc

Phần 2 không thể thiếu được đó là "Ăn lẩu dê để càng mê chó PQ hơn"

Phần 3 quan trọng không kém và là phần được ae mong đợi từ lâu

Quà tặng đầu tiên thuộc về bạn Phóng

Món quà thứ 2 là 1 em cún PQ vện đã về tay anh Bố Già Nông Thôn

Món quá thứ 3 là 1 cọng dây dẫn chó đi show

rất nhanh, rất vui, rất bổ ích, rất ý nghĩa - xin cám ơn ban tổ chức, cám ơn nhà tài trợ đồng ành cùng chương trình
( xin phép anh cho em copy hình ảnh về trang chủ của em.... )