• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

hopnh123

Member
ai cũng biết chỉ một người không biết....nên có 1 gã khờ thầm lặng đứng nhìn theo.....

DONGNAMBO

Active Member
ai cũng biết chỉ một người không biết....nên có 1 gã khờ thầm lặng đứng nhìn theo.....
Dạo này bạn mình "gõ phím thành thơ", đôi khi làm gã khờ vậy chứ mà hay lắm nha hopnh123!

DONGNAMBO

Active Member
Nếu thuận lợi thì từ 07H00 - 08H30 ngày 02/3/14 anh em ta ra đồng cho các "cô, cậu" tắm nắng, làm quen sân bãi để sau này có "đua" thì cũng quen sân. Sau đó, trở về cứ điểm 10H hoặc đi đâu đó tùy ý anh em.

Lưu ý:
- Nhớ mang theo nước cho "cô, cậu" uống;
- "Chương trình truyền hình có thể thay đổi trong bản tin cuối ngày"./.

haigadon

Member
Đúng rồi dattran251, cố gắng 02/3 ra đồng chơi cho vui nha!
chỗ em giuờ chiều anò cũng hơn 100 mạng ra đó thả diều vây kín..chó con nào mà thần kinh yếu hay tốt thả ra là thấy ngay đông như kiến

hoang8788

không biết trong hội của mình hiện có bác nào có bé phú quốc màu vàng nào không ah, em đang muốn kiếm một bé để thỏa đam mê.

dattran251

Member
chỗ em giuờ chiều anò cũng hơn 100 mạng ra đó thả diều vây kín..chó con nào mà thần kinh yếu hay tốt thả ra là thấy ngay đông như kiến
Đông quá em sợ sự cố : chó cắn người, hay bị hùa chạy mất tong. Anh em hội mình có thể off ở một sân bãi nào khác không các anh

DONGNAMBO

Active Member
Đông quá em sợ sự cố : chó cắn người, hay bị hùa chạy mất tong. Anh em hội mình có thể off ở một sân bãi nào khác không các anh
Chỗ bạn haigadon nói đông người là KDC Hiệp Thành - Q12, còn chỗ DONGNAMBO nói là cánh đồng Tân Xuân - Hóc Môn, về khoảng cách thì hai nơi này tương đương nhau, chỉ khác diện tích và "mật độ diều" thôi.