• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

vomathanh

thấy mấy anh trên vietpet offline vui quá...tiếc là em ở quá xa không thể offline được...em vừa nuôi 1 chú phú quốc đen tuyền cái...mắt nó màu nâu nhưng khi nhìn xa thì chỉ thấy màu đen thôi...xin các anh cho em hỏi là sau này lớn nó có mắt hổ phách không ạ...bé mực nhà em chỉ mới khoảng 2 tháng mấy thôi...nặng tầm 4kg...em xin cảm ơn ạ!!!!

DONGNAMBO

Active Member
Kết nối đam mê

Những người bạn (08 chàng trai)đến sân chơi đúng giờ đã hẹn và chở, ôm theo 10 bé vừa nhi đồng, vừa thiếu nhi:

hopnh123 mở tiệc chiêu đãi anh em (nước mía siêu sạch, siêu ngọt, siêu lạnh, siêu...):

Các bé làm quen và chơi với nhau rất thân thiện:

Quả là danh bất hư truyền: "Ngầu" cái tên nói lên tất cả!

Thân - Vui!​

haigadon

Member
bé nầgu tên thì ghê nhưng mà nhát thối.........chỉ có bé nòi là ko biết sợ ai cả:))

can_508381

Member
a Phú: hình đệp quá a, hihi

Hải: Chắc phải gởi NGẦU cho H để nó giống Nòi quá, hihi

Thân!

can_508381

Member
Chiều thứ 7 28/12

8 chàng trai trẻ + 10 con chó nhi đồng
Nhậu nước mía từ trời sáng tới……

…. tối, hihi (cám ơn nước mía của Ông Mập)

Off sáng Chủ Nhật 29/12

Ông Mập chia sẻ kinh nghiệm tăng vòng eo hay sao mà mọi người cười dữ rứa, hihi

Thân!

Chào cả nhà...nhìn ảnh mấy buổi off của các bác mà em mê quá....hôm nào ráng mò lên off mong học hỏi kn cùng mọi người mới được. Cún nhà em 6 tháng hơn mà nó mới cao có 45 cm và nặng 15 kg....em có cảm giác nó sẽ bị lùn luôn...hình em nó dưới chữ ký...mấy bác có kinh nghiệm cho em hỏi thường chó con mà thuộc giống cao thì tầm tuổi này nó cao bao nhiêu và cún nhà em có khả năng cao thêm nữa ko ạh. Em lần đầu nuôi phú quốc nên kinh nghiệm chả bao nhiêu lên diễn đàn xem hình mấy em cún các bác post em nào cũng chân dài tới nách em nhìn mà mê quá...còn thằng nhóc nhà em chân cứ ngắn ngủn.

can_508381

Member
Chào cả nhà...nhìn ảnh mấy buổi off của các bác mà em mê quá....hôm nào ráng mò lên off mong học hỏi kn cùng mọi người mới được. Cún nhà em 6 tháng hơn mà nó mới cao có 45 cm và nặng 15 kg....em có cảm giác nó sẽ bị lùn luôn...hình em nó dưới chữ ký...mấy bác có kinh nghiệm cho em hỏi thường chó con mà thuộc giống cao thì tầm tuổi này nó cao bao nhiêu và cún nhà em có khả năng cao thêm nữa ko ạh. Em lần đầu nuôi phú quốc nên kinh nghiệm chả bao nhiêu lên diễn đàn xem hình mấy em cún các bác post em nào cũng chân dài tới nách em nhìn mà mê quá...còn thằng nhóc nhà em chân cứ ngắn ngủn.
Chụp hình đúng tư thế đánh giá còn chưa chính xác, bạn chụp 1 tấm như vậy kô nói được gì đâu bạn
CN này rảnh, mời bạn tham gia tiệc cuối năm với a e, sẵn đem theo con chó, CN này có nhiều người có kinh nghiệm tham gia lắm đó bạn
Thân!

lamchianh

Member
;) muốn tham gia học hỏi kinh nghiệm về dòng mấy dòng chó xoáy này?? Ko biết mem mới có đc vào hok vầy ?? chó PQ thì hok có :(

can_508381

Member
;) muốn tham gia học hỏi kinh nghiệm về dòng mấy dòng chó xoáy này?? Ko biết mem mới có đc vào hok vầy ?? chó PQ thì hok có :(
Nếu bạn yêu chó (không phân biệt giống chó nào) thì chào mừng bạn tham gia với a e vào các buổi sáng CN hàng tuần tại ngã 4 Tô Ký - Nguyễn Ảnh Thủ
Có j bạn cứ alo cho mình 0908 50 83 81
Thân!
P T KIÊN

DONGNAMBO

Active Member
Chúc mừng năm mới 2014

TTO - Ở TP.HCM, đại lộ Đông Tây quanh khu vực đường hầm sông Sài Gòn, cầu Thủ Thiêm, đường Tôn Đức Thắng và trên các con đường trung tâm TP.HCM như Nguyễn Huệ, bến Bạch Đằng... kín biển người. Đúng 0g ngày 1-1-2014, pháo hoa rực nở đêm Sài Gòn se lạnh; lung linh trong hàng vạn ánh mắt ngước nhìn. Năm 2014 đã đến - với bao nhiêu ước mơ, niềm tin và hy vọng.

haigadon

Member
Nếu bạn yêu chó (không phân biệt giống chó nào) thì chào mừng bạn tham gia với a e vào các buổi sáng CN hàng tuần tại ngã 4 Tô Ký - Nguyễn Ảnh Thủ
Có j bạn cứ alo cho mình 0908 50 83 81
Thân!
P T KIÊN
lên ahỉ để giao lưu xoáy thái mà nó con không đi dc chứ đừng nói hằng tuần đi cafe