• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cứu con con nhà em với các bác ơi !

membernew

cún nhà e mới đc 2 tháng tuổi mấy hôm trước nó bị tiêu chảy e cho đy bsy tiêm 3 ngày mỗi ngày 2 mũi gentadexro và Bcomplex nó khỏi đc mấy ngày xong lại bị cả hắt hơi nữa e lại cho đy tiêm bsy tiêm cho nó 1 mũi kháng sinh 1 mũi tiêu chảy và 1 mũi cảm cúm bh 2 chân sau của nó đy ko vững nữa cứ đy lại ngả sang bên này bên kia và gầy đy hẳn nó chán ăn ai biết nó bị làm sao k
Thân

prince1403

tiêu chảy với hắt hơi mùa này ở chó là chuyện bình thường mình thấy bạn lạm dụng tiêm quá. khi mà chó đang bệnh trong người tiêm nhiều quá nó sẽ yếu đi rất hạn chế tiêm thôi bạn à trừ khi bênh nặng hẳn chứ mới chớm bệnh thì bạn nên để ý và chăm sóc đến cún hơn là ok

membernew

mình kb' do HN trời lạnh nó mệt hay gì nhưng công nhận trong 2 ngày qa nó gầy rộc đi chán ăn mình nấu cháo trắng cho vài hột muối vào cái xilanh bóp mồm nó mãi mới bơm đc 1 ít . Đây là lần đầu tiên mình nuôi cún con mog là nó sẽ k mãi mãi ra đy :((

membernew

bh nó hết hẳn cảm cúm tiêu chảy thì đỡ hẳn nhưng 2 chân sau nó yếu quá đy cứ xiên vẹo mọi ng` có kinh nghiệm giúp e với