• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Củ Chi - Rott cái 02 tháng

ktx1108

Member
Em rott mới mua hôm qua được 2 tháng tuổi , Giới tính : cái - bắt từ trại chú Bình Nhơn Trạch ĐN. mong cao thủ nhận xét để em ấy chóng lớn :D

thanks

trantantai

Active Member
Cái mà mặt như vậy là đẹp rồi, màu cũng chuẩn lắm. Chúc em nó hay ăn chóng lớn nhé. Có dịp anh ep giao lưu nhé. Mình ở Hóc Môn - Tân Xuân

ktx1108

Member
Update hinh lúc 4 tháng :d

Hôm nay rảnh lấy máy chụp hình update bé 4 tháng tuổi, cân nặng 16kg chiều cao thì em chưa đo ạ :D

cảm ơn các bác đã xem topic này :x

PHUNGDUCQUY

Member
Cún đáng yêu nhỉ?Tầm 2 tháng em cún nhà bạn bao nhiêu kg vây? trông to thê?:-??

Cún cái thế này là quá ok rồi. Trại đó ở đâu vậy bác? Bác cho địa chỉ và số điện thoại của bác và của trại đó với. Có gì anh em giao lưu. Em cũng có 1 Rott đực ,đang muốn kiếm 1 số cái.

Cái chân phải hơi có vấn đề rồi.. bạn chú ý hơn cho nó nhé.. 4 tháng 16kg là quá ok, cún đẹp.. chúc mừng bạn

ktx1108

Member
Update thêm hình bé Rot nhà mình hôm nay được 7 tháng tuổi ra dáng thiếu nữ rồi :D

Bình thường em không nuôi nhốt mà thả ra nó cứ cắn gà vịt hoài, mọi người có cách nào dạy nó đừng cắn gà vịt không ?

Sở thích đùa dai với mấy con chó ta nổi quạu bị cắn hoài mà ko ớn :D