• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cộc mới - Mời chém- Đồng bào

hoangthuy

Member
Cún đẹp quá bác Kiều ơi.... :-bd
Hình như bắt đầu mùa sih sản của bọn nhóc này rùi thì phải, bác ở trên đó chuẩn bj nhiều nhiều rượu để đi đổi cún đi :p
nghe thông tin 1 cái là chưa gì đã sùng sục lên rồi. Tớ lên bắt về HN, bạn nuôi cho tớ nhé,chơi không để tớ còn lên xin bác KIỀU

kieumailc

Active Member
Cún đẹp quá bác Kiều ơi.... :-bd
Hình như bắt đầu mùa sih sản của bọn nhóc này rùi thì phải, bác ở trên đó chuẩn bj nhiều nhiều rượu để đi đổi cún đi :p
nghe thông tin 1 cái là chưa gì đã sùng sục lên rồi. Tớ lên bắt về HN, bạn nuôi cho tớ nhé,chơi không để tớ còn lên xin bác KIỀU
khớ khớ ! ĐB là người hay nể, nhất là đối với cán bộ nữ.........nên cứ để Bản cho cháu nó ăn mèn mén cho lành:))

KimCuong

Active Member
Ôi giời, vừa có tý mà đã khoe loạn lên rồi. Cửa cổng và hàng rào đã gia cố chưa vậy đồng bào??? :waiting:

Không cẩn thận là..............:cow:............:cow:...............:wall:

Tóm lại em nó về xuôi là hợp lý nhất, vẹn cả đôi đường. :-bd :wel:

@ Đồng bào Kiều: Giờ nhà đồng bào có 3 con, nếu nhiều quá thì đồng bào cho thằng Vện về xuôi với KC nhé. Đang cần có 1 thằng ác ôn như nó để trông mấy tên Rott đồng bào ạ. ;)

kieumailc

Active Member
Ôi giời, vừa có tý mà đã khoe loạn lên rồi. Cửa cổng và hàng rào đã gia cố chưa vậy đồng bào??? :waiting:

Không cẩn thận là..............:cow:............:cow:...............:wall:

Tóm lại em nó về xuôi là hợp lý nhất, vẹn cả đôi đường. :-bd :wel:

@ Đồng bào Kiều: Giờ nhà đồng bào có 3 con, nếu nhiều quá thì đồng bào cho thằng Vện về xuôi với KC nhé. Đang cần có 1 thằng ác ôn như nó để trông mấy tên Rott đồng bào ạ. ;)
cổng nè cán bộ ơi !

http://caycanhviet.vn/showthread.php?6226-Tư-vấn-cổng-cho-Đồng-bo
:))

kieumailc

Active Member
@ Đồng bào Kiều: Giờ nhà đồng bào có 3 vợ,3 con, nếu nhiều quá thì đồng bào cho thằng Vện về xuôi với KC nhé. Đang cần có 1 thằng ác ôn như nó để trông mấy tên Rott đồng bào ạ. ;)
Chỉ lấy thêm, không bỏ, không cho nhá.:)):)):))
=))=))=))=))=))=))=))=))

leopon

Chúc mừng bác nhé. Có một anh biên phòng hứa gửi cho em 1 đôi vện 3 tháng tuổi cuối tuần này. Hồi hộp đếm từng ngày. chẹp! chẹp!

kieumailc

Active Member
Chúc mừng bác nhé. Có một anh biên phòng hứa gửi cho em 1 đôi vện 3 tháng tuổi cuối tuần này. Hồi hộp đếm từng ngày. chẹp! chẹp!
Nếu các chiến sĩ Biên phòng tuyển hộ thì quá tuyệt- vì các bác đó leo núi còn gần bằng ĐB:-bd

leopon

Nếu các chiến sĩ Biên phòng tuyển hộ thì quá tuyệt- vì các bác đó leo núi còn gần bằng ĐB:-bd
Vầng! Anh sĩ quan chỉ huy bảo là mấy cái con chó xấu xấu bẩn bẩn đấy ở trên anh đầy, chú thích thì anh gửi về cho :)) Lúc này anh vừa gọi điện bảo là đã cử 1 số đồng chí xuống bản để tìm nói là để phục vụ công tác nhưng người dân chưa bán vì chưa có lứa chó hay để giúp bộ đội. Chắc là phải tìm mấy bản nữa. Chắc cuối tuần này chưa có được.

tuyluy

Member
Em này đẹp quá, đôi mắt rất khôn :) Xin chúc mừng đồng bào, nên tiếp tục uống rượu đổi toma nhé

my_lucky

Active Member
NHóc này đổi lấy rượu nhưng vì cái tội đồng bào chưa dốc cạn bát nên chưa được bắt về, ka ka