• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cộc hung nhà mình

Thichnuoichota

a co bán không anh ơi??? cho em số dth vào inbox đi anh!
Không tính bán đâu, nhưng nếu ai trả thật nhiều tiền thì sẽ có thể suy nghĩ lại. Nhưng thật nhiều tiền là bao nhiêu nhỉ ? Khó nghĩ quá nên thôi không bán đâu :D Đùa tí cho vui, khi nào có cộc cái thì làm sui với tớ nhé !

hai198x

Member
Nhà em có cộc cái nè nhưng lại ở Hà Nội cơ :-?? thì làm sao mà xin giống được 8-> . Nhưng nói vậy thui chúc mừng bác có em cộc đẹp nhìn tướng tá là quá ngon rồi . Tai mà vểnh hết thì ngon nữa bác nhỉ :x

Thichnuoichota

Nhà em có cộc cái nè nhưng lại ở Hà Nội cơ :-?? thì làm sao mà xin giống được 8-> . Nhưng nói vậy thui chúc mừng bác có em cộc đẹp nhìn tướng tá là quá ngon rồi . Tai mà vểnh hết thì ngon nữa bác nhỉ :x
Ngoài ấy thì thuận tiện quá rồi, chứ trong này thì nhiều người dài cổ mà chưa được, mình may hơn 1 tí :D:D

Vie611

Công nhận em này trông đã thiệt, hôm nào các bác có off thì cho em theo ngắm chó với nhé, em cũng mê mấy bé Mông cộc này lắm:x