• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cọp mới về

venlua

chó đẹp wa bác ah, bác chụp thêm vài ảnh em nó nữa đi cho ae chiêm ngưỡng.:x:x

can_508381

Member
Chụp em nó thêm mấy tấm hình đi bạn, chụp như vậy khó đánh giá lắm
Bạn cho em nó đứng, chụp thêm 1 tấm nhìn ngang, 1 tấm từ phía trước, 1 tấm từ phía sau đi, như vậy dễ đánh giá hơn
Thân!

tuyluy

Member
Bạn ơi,

Vện nhà bạn hình như chân trước hơi bị "sập bàn" giống thằng Quốc nhà tôi, do khi bé nuôi thiếu canxi :)

Thứ hai là cái đuôi của em nó có vẻ chưa được "chuẩn" vuốt cần câu lắm, hơi xù to hơn quy định của một em PQ chuẩn. Nhưng nhìn chung thì em nó đẹp, chân cao và có vẻ tinh lanh đấy. Bạn xem tính cách của em thế nào, sau 2 tuổi chó mới trưởng thành hoàn toàn bạn ạ.

Chùc mừng bạn có một em vện đẹp.

Toni_black

Member
Bạn ơi,

Vện nhà bạn hình như chân trước hơi bị "sập bàn" giống thằng Quốc nhà tôi, do khi bé nuôi thiếu canxi :)

Thứ hai là cái đuôi của em nó có vẻ chưa được "chuẩn" vuốt cần câu lắm, hơi xù to hơn quy định của một em PQ chuẩn. Nhưng nhìn chung thì em nó đẹp, chân cao và có vẻ tinh lanh đấy. Bạn xem tính cách của em thế nào, sau 2 tuổi chó mới trưởng thành hoàn toàn bạn ạ.

Bác gái này sành chó PQ quá . E này tronh tai có vẻ hơi nhiều lông nữa bác nhỉ , chính vì nhiều lông nên đuôi e nó hơi to hơn bình thường đấy ạ

vietyen

Member
he he heeeeeeeeeeee tui nói quen qen vì vì tui thấy nó rùi ka ka ka ka................

can_508381

Member
Nhìn lông em này có vẻ mềm đúng không bạn?
Chúc mừng bạn có em cọp đẹp
Thân!

aiquan72

Member
he he heeeeeeeeeeee tui nói quen qen vì vì tui thấy nó rùi ka ka ka ka................
hehe................thấy ở đâu thế bác.....................................................................

aiquan72

Member
Bạn ơi,

thank chị tuyluy nhiều lắm........................

lucgiahop

Member
con chim nó bị lỗi =)) ....................................................................... nhìn rất giống cọp

phungnd

Member
Tai thì được chứ đuôi mình không thích lắm, dù sao cũng chúc mừng bác chủ thớt có em chó đẹp.

Hungvq

Member
Chú này có vẻ đầu tai tròn tròn trông như linh cẩu vậy - Đúng là đuôi hơi nhiều lông nên không được vót đuôi

lucgiahop

Member
sao lai đưa nó lên 5s vậy rồi anh, tiếc nhỉ ...........................................