• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cặp Great Dane của Tâm củ chi

ben123

Member
Cám ơn Anh tâm nhiều, mình sẻ ráng đôi thêm một tháng nữa.
cám ơn các bạn rất nhiều có lời khen tâm sẻ cố gắn chăm sóc thật tốt sau này chia lại cho các bạn đam mê nuôi dòng GĐ chúc mừng thắng lợi doooooo:beer

Danh HM

Lâu quá sao không thấy anh tâm đưa hình mấy em nó lên cho mọi người xem

ben123

Member
Lâu quá sao không thấy anh tâm đưa hình mấy em nó lên cho mọi người xem
a thông cảm cho e mấy ngày nay kẹt quá xin tạ lổi:)),mấy e GĐ nay 20 ngày rồi nhìn củng khá 9con nhưng có người đặt cọc 3con rồi còn lại 6con a Danh mà ko lẹ tay là hết đó nghe:D

Tâm ui!Mình là Nam nè,hồi chiều mới đặc cọc 2 em đó...hehe
Chào Nam. Mình là Bình đây, Nam bắt 2 em nó về chăm rồi up hình lên cho mọi người xem nha. Mình up hình em cái nhà mình trước rồi khi bắt em đực về mình úp lên thêm. Mong là mấy bé cún của Tâm sẽ giống cha.

ben123

Member
Tâm ui!Mình là Nam nè,hồi chiều mới đặc cọc 2 em đó...hehe
yên tâm đi nghe Nam mình sẻ cố gắn chăm thật tốt để sau này còn có tiếng trên thị trường bầy này là đầu tiên đó,sáng nào mình củng phơi nắng mấy e nó cực quá Nam ơi:D

Bol_Le

Member
@Bình : bé gái mình bằt bên Tâm củng màu tựa với con của Bình đó.Hôm nào ae mình giao lưu cafe nha ;)
@Tâm : cố gắng chăm mấy e nó dùm nha.Mình củng mong sau này wa nhận thấy e nào củng đẹp củng xinh.

Danh HM

đam mê great dane định chủ nhật lên anh tâm đặt cọc 1 em đực, nhưng vợ không cho nuôi đành phải nhìn cho đở buồn thôi. cám ơn anh tâm nhiều hẹn lần khác vậy.

ben123

Member
đam mê great dane định chủ nhật lên anh tâm đặt cọc 1 em đực, nhưng vợ không cho nuôi đành phải nhìn cho đở buồn thôi. cám ơn anh tâm nhiều hẹn lần khác vậy.
không sau đâu a nếu mình có sỏ thích thì cứ viêc chơi cho đả rồi tín sau mỏi người có một đam mê,vợ e củng không thích nhưng rồi củng quen thôi tôn trọng lẩn nhau tại sau a biết không vợ e củng có một sở thích e củng không cản được UBNN THÀNH PHỐ CHỨNG NHẬN KO SỢ VỢ:))

ben123

Member
các bạn nào thích nuôi GĐ con thì vào phần mua bán côi các e nó nghe.

Annam

Member
chủ nhân của hai em GD đấy bạn nhìn đẹp trai kg
ông chủ này nên theo nghề điện ảnh thì hợp lý hơn, chắc ông ý phải cao đến 1m85 chứ chẳng ít, mà tỷ lệ ngoại hình của ông chủ và chú chó thì ..................................

ben123

Member
bạn nhận xét chính xác thật chát bạn là công an hình sự phải kg,người to phải nuôi chó to hợp lý kg bạn:D:cool: