• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cặp Great Dane của Tâm củ chi

Ka_sea

Member
Tình hình làm ăn của Hugo sau rồi em, có khả quan lắm không
Hy vọng sẽ sớm có một bầy pupy GD đẹp :D:D
Mừng cho Hugo có vợ đẹp con xinh hehe

ben123

Member
hai e GD tâm cho động phòng hoa chúc rồi,a à hugo sung sức lắm:-bd tâm cho hai e nó ở chung khu vườn sau nhà tha thồ mà chạy nhảy cho thổi máy.

Ka_sea

Member
cám ơn bạn có lời khen:D mình mong sao cho e cái có baby để chia cho các bạn đam me GD nuôi chơi.Dog Eye
Một ngày một ngày sẽ không xa.........
Up hình lên đi Tâm ơi
Hugo ơi, Hugo à :D:D

ben123

Member
Một ngày một ngày sẽ không xa.........
Up hình lên đi Tâm ơi
Hugo ơi, Hugo à :D:D
ko sau đâu a tài hugo e no nay ăn khủng khiếp lắm có thể hugo đan lên cân,tâm có rảnh up hình hugo lên cho a tài côi e no cho đở nhớ hehe:(:)((

Ka_sea

Member
Làm vài hình tụi nó post lên xem có đẹp đôi không Tâm ơi
Hugo có vợ rồi có phát tướng lên chúc nào không :D

ben123

Member
Làm vài hình tụi nó post lên xem có đẹp đôi không Tâm ơi
Hugo có vợ rồi có phát tướng lên chúc nào không :D
hugo nay nhìn củng đẹp trai nhưng thay lông chưa xong hôm nào e rảnh post hình hai e nó cho a côi he:D

ben123

Member
bữa đi với anh Tài lên thăm em nó có làm vài shot tặng anh Tâm:D
ngầu vãi

tâm cám ơn sơn nghe sau kg post hình nhửng món nhậu đồng quê hôm bửa a e mình nhậu lên :nailbitting: cho anh e côi chơi,sau này tâm luôn luôn đón tiếp các bạn về vùng củ chi đất thép thần đồng:beer:-bd

ben123

Member
anh gd nhà anh đẹp quá, em cũng muốn nuôi 1 em...
bạn ráng chờ đi ha mình dự đón e nó sẻ sinh vào 20/02/2011 mình củng mong rằng e nó sinh thật nhiều bapy chia lại cho các bạn thích nuôi dòng GD Dog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog EyeDog Eye

pumba

Member
ok....mà anh Tâm, dòng này nuôi có khó không vậy? chắc nó ăn nhiều lắm mà nó có kén ăn ko vậy anh? Mình có cần tập thể dục cho nó không vậy??? :D

chờ chứ, em cũng mê gd lắm...mà nuôi dòng này có khó không vậy anh Tâm??? Chắc nó ăn khủng lắm mà có kén ăn không vậy anh? Rồi mình có tập thể dục cho nó như GSD ko vậy??? :D

chờ chứ, em cũng mê gd lắm...mà nuôi dòng này có khó không vậy anh Tâm??? Chắc nó ăn khủng lắm mà có kén ăn không vậy anh? Rồi mình có tập thể dục cho nó như GSD ko vậy??? :D

chờ chớ, em thích gd lâu lắm rồi...mà nuôi dòng này có khó không anh Tâm?? Chắc nó ăn khủng lắm mà có kén ăn không vậy?? Mình có phài tập thể dục cho nó giống gsd không anh ?? :D

chờ chớ, em thích gd lâu lắm rồi...mà nuôi dòng này có khó không anh Tâm?? Chắc nó ăn khủng lắm mà có kén ăn không vậy?? Mình có phài tập thể dục cho nó giống gsd không anh ?? :D

ben123

Member
ok....mà anh Tâm, dòng này nuôi có khó không vậy? chắc nó ăn nhiều lắm mà nó có kén ăn ko vậy anh? Mình có cần tập thể dục cho nó không vậy??? :D

kg kén ăn đâu nó ăn tạp khủng kiếp GD dòng lông ngắn kg rụng lông nhiều,nếu bạn thích chơi lo chi chuyện ăn uống,tâm thích nuôi dòng nào chịu ăn là được rồi ko ăn mới rắc rói đó nghe bạn:D:D

Ka_sea

Member
Cho hình bà bầu lên xem đi Tâm ơi................:D
Hôm nay chắc thấy bụng rồi hả
Hugo sắp có con rồi bà con ơi

ben123

Member
Cho hình bà bầu lên xem đi Tâm ơi................:D
Hôm nay chắc thấy bụng rồi hả
Hugo sắp có con rồi bà con ơi
hhaha:)):)) để khi nào có bapy e cho côi luôn nghe a Tài hôm nào lên ăn Rắn hổ hành hấm xả nghe ngon lắm:beer:nailbitting:

hhaha:)):)) để khi nào có bapy e cho côi luôn nghe a Tài hôm nào lên ăn Rắn hổ hành hấm xả nghe ngon lắm:beer:nailbitting:
Cái vụ nầy hôm nào Anh Tài lên thăm HUGO nhớ hú em nhé :beer:beer:beer:beer:beer:beer

Hugo có vợ rồi trông mập hơn anh Tâm nhỉ ? anh em hội ngộ nhìn vui thiệt hy vọng 1 ngày không xa được giao lưu cùng hội GD TPHCM .