• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cậu Pé "VÀNG" xin chào các đại ca PitBull vn

xiaobao

Member
Cậu Pé "VÀNG" xin chào các đại ca Pit việt

<:p<:p<:p em nó còn bé lắm các bác chém nhẹ tay chó em nó còn lớn>:D<>:D<>:D<

xiaobao

Member
em nó hiền lắm anh ah.toàn để mấy anh bắt nạt thế mới buồn haha:D:D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
A nghĩ con nào cũng như sát thủ nhà a hay sao mà thả vào là chiến hả a
:))
Anh có nuôi con gì đâu chỉ mê pit thui sao em biết anh có Sát thủ :D:D em cũng ở HP à ??? nói chung la chơi pit bây giờ là chỉ yêu cái bản năng máu chó của nó thôi :D

xiaobao

Member
Anh có nuôi con gì đâu chỉ mê pit thui sao em biết anh có Sát thủ :D:D em cũng ở HP à ??? nói chung la chơi pit bây giờ là chỉ yêu cái bản năng máu chó của nó thôi :D
hôm nào anh tùng mang sát thủ về làm tí "pit OM sấu" không=))=))=))

xiaobao

Member
con cháy dở là của bác nào vậy nhỉ ?.............................................
thấy bạn cũng ở HD nhưng chưa hôm nào gặp nhau.hôm nào ra nhà anh kiên anh em minh giao lưu ti nhỉ cho CLB PIT HD đông vui. mà bạn có nuôi em pit nao không<:p<:p

devil_cry

Member
thấy bạn cũng ở HD nhưng chưa hôm nào gặp nhau.hôm nào ra nhà anh kiên anh em minh giao lưu ti nhỉ cho CLB PIT HD đông vui. mà bạn có nuôi em pit nao không<:p<:p
hiện giờ mình đang nuôi một em cái thôi, tối mai định qua anh ấy đây .:-h ..........................thân (mà chắc gọi anh rồi, em ít tuổi)

Boy Hai Phong86

Active Member
Tưởng em giải nghệ rồi chứ, anh em HD phong trào mạnh thế nhỉ hôm nào sắp xếp một trận giao lưu em nhé , tuy giao lưu nhưng phải phân thắng bại mới thích<:p

xiaobao

Member
Tưởng em giải nghệ rồi chứ, anh em HD phong trào mạnh thế nhỉ hôm nào sắp xếp một trận giao lưu em nhé , tuy giao lưu nhưng phải phân thắng bại mới thích<:p
giải nghệ làm sao được ha anh, anh thu xếp công việc hôm nào anh em giao lưu.từ hôm bác vào đảng đến giờ chưa được uống rươu mừng.hoho<:p<:p<:p

Boy Hai Phong86

Active Member
giải nghệ làm sao được ha anh, anh thu xếp công việc hôm nào anh em giao lưu.từ hôm bác vào đảng đến giờ chưa được uống rươu mừng.hoho<:p<:p<:p
Được thôi nhưng có khi là phải qua dogshow o Sài Gòn thì mới thoái mái về Hd giao lưu được em xem sắp xếp một chiến binh nhé để giao lưu cùng con hàng bí mật của anh hihi:x8->

xiaobao

Member
anh có bí mật em có bật mí hehe.chúc ông anh Nam tiến thành công đem cúp ra bắc.<:p<:p<:p<:p<:p

xiaobao

Member
uhm ok bí mật của em thì anh không ngại lắm, cứ đợi ngày ra trận là biết liền mà em:)
rồi anh cứ đi về đi rồi anh em mình giao lưu chứ toàn nói chuyện thế này không vui cứ phải thực tế anh ah