• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cập nhật hình ảnh Bully mũi đỏ 6 tháng

Status
Không mở trả lời sau này.

jenny_Q

Vietpet sponsor
Đợt trước mình có post clip em mũi đỏ này lên nhưng do Vietpet lỗi nên bị xóa mất topic.Giờ mình tiếp tục cập nhật hình ảnh em nó và post lại một số hình ảnh hồi nhỏ và clip.

Hình ảnh mới nhất bully được 6 tháng tuổi:

Đây là Clip hồi bé :

Hình ảnh bố mẹ của bully

_xicalo_

Member
anh huy ơi trại này ở đâu đấy , có thông tin về bố mẹ không anh nhìn bố mẹ đẹp quá

Khánh Nhữ

Active Member
Tình hình là gia đình đang có ý định nhập thêm thêm thành viên " mũi đỏ " đực hoặc cái đều được, Huy xem thế nào nhờ, hôm nọ bảo qua nhưng nhiều việc quá chưa qua được, mà cậu cứ post ảnh iếc thế này khác nào bảo anh ko qua xem là thiệt :))

golden-sr

Member
Bố mẹ thằng cu này hình như mũi đen anh nhỉ? AE của nó đứng cạnh ở cái ảnh đầu tiên cũng đẹp quá. Thằng cu này triển vọng đẹp hơn cả bổ <:p

jenny_Q

Vietpet sponsor
Bố mẹ thằng cu này hình như mũi đen anh nhỉ? AE của nó đứng cạnh ở cái ảnh đầu tiên cũng đẹp quá. Thằng cu này triển vọng đẹp hơn cả bổ <:p
cả đàn đẻ ra đều xám blue nhưng riêng con này kiểu như đột biến gens ý.duy nhất nó mũi đỏ

Status
Không mở trả lời sau này.