• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[Cầu Diễn, Hà Nội] Bác nao có cún ta hoặc cún lai tặng hoặc bán rẻ mình 1 con với

centaurus

Member
như tiêu đề, bác nao ở khu vực cầu diễn có nhu cầu nhượng lại cún không ạ, cún j cũng đc. Mình rước em nó về làm bạn với moon nhà em (nhìn em nó lủi thủi 1 mình, đi qua nhà khác chơi toàn bị bọn nó cắn :( ) mình cũng dành thời gian rảnh để dắt nó đi dạo, chơi với nó, nhưng mà thiết nghĩ dù sao có 1 đồng loại của nó vẫn hay hơn, cho ngủ chung chuồng, ăn chung tô cho tình cảm . Với cả moon nhà mình lớn xác rồi mà chưa biết sủa :D cho nên nuôi nó đáng lẽ chó coi nhà giùm chủ, đằng này người phải coi nhà, coi luôn cả chó =)). Vậy nên anh chị em nào không có điều kiện nuôi, hoặc chó nhà đẻ nhiều quá thì xin nhượng lại cho mình 1 chú đc ko a. xin cảm ơn và hậu ta.
Yahoo. tdieuphap
sdt 0972024396.
mình tên Trầm, 28 tuổi