• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần xin hoặc mua kún giá 5ook

kunbecon

mình đag là sv.ở nhà một mình bùn wa.mún có 1 e kún để yêu mà kn kinh tế kém wa.bạn nào có kún để lại cho mih vs.hix.or bán rẻ lại cho mih vs.hi.thaks !!!!!!!!!!!

kunbecon

ek.chợ bưởi chó bệnh lắm.hix.mih mún cun khỏe.hi.có ai giúp mih vs k?

kunbecon

ai giúp mih với.hix.mih yêu cun lắm.hix.có ai k?mih có thể csoc cun tôt mà.help me!!!!!!!!!
:x

ddb681

add nick yahoo: ddb681@yahoo.com mình gửi hình qua cho mà xem. chó Kiến lai chó fox. lông vàng toàn bộ, nhỏ 2 tháng tuổi, ăn cơm nước ngon lành, kể cả cơm vs nước canh. chó mẹ là chó kiến 9kg, chó bố fox hiêu nặng 7,7kg.

Nếu bạn muốn mua thì add nick mình nhé.

kunbecon

mih ở hà nội ker.hix.1tr2 mih k có nhiu như thế.mih k có nhiu tiền để mua cún n có thể csoc cún tốt.trk nhà mih kung nuôi một chú cún 12 năm n ms bị mất:((.bùn wa nên lên đây mong ace có ai giúp đk mih k?=((