• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần xin hoặc mua chó gấu 300k

pobabe0901

Mình cần xin hoặc mua chó gấu khoảng 300k tphcm
Mình biết là đưa ra cái giá đó thì khó có ai bán cho nhưng mình ko có nhiều tiền để có thể mua 1 em giá từ 600k trở lên
Thú thật từ lúc nhìn thấy 1 em chó gấu ngoài đường mình rất mê, bị mất ngủ mấy ngày vì suy nghĩ làm sao để có 1 em cún khoẻ mạnh..mình cũng tính ra đường mua nhưg nghe nói chó bệnh nhiều lắm, mua về mấy ngày mà em ấy chết thì đau lòng lắm nên mới quyết định lên đây tìm
Nay mình viết lên đây vì rất rất rất ham muốn có 1 em..bạn nào có lòng hảo tâm thì cho mình xin hoặc mua với giá rẻ nhé..có gì bạn cứ trả lời trên này cho mình nha..mình xin cám ơn..Thân

mơ tưởng bớt đi bạn ạ! bây giờ đến 600k còn ko có thì chẳng mua dc con nào cả! mà hiếm lém ng ta mới đi cho một bé gấu, giá cả 600k trở lên thui. Diễn đàn mình còn chẳng có thì bye đi nhé@!=;=;=;. MÌnh cũng kô muốn nói cho bạn vỡ mộng đâu nhưng hãy kiếm đủ tiền mà tự mua đi nhá! tiết kiệm lâu có khi mua dc alaska ấy chứ !!=))=))=))