• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tuyển chồng cho bé Bun:X

Bé Bun nhà Nhím cần tuyển c là mèo Anh thuần chủng, nếu cả nhà có mèo cho lấy giống thì liên lạc với e nhoa. cảm ơn nhiều!:)

milkygirl6390

Active Member
trời... tảo hôn sao... :))... hay đây là hình lúc bé...:))... mà bé giống Nga hơn là Anh nhỉ...:-S... nhà mình có 2 thằng 1 thằng Nga lai ta một thằng Nga lai Ba tư có gì contact mình SDT 01656054276 nhé. còn nếu bé là Anh thuần chủng thật thì bạn tìm cho bé nó một thằng Anh nữa là hay nhất...:D

hức, bé thế này mà đã tuyển chồng cho bé rồi sao..định tảo hôn à...cảnh sát cảnh sát đâu............................................

vits2be

Member
Quên mất.........................bé chụp hình đáng yêu quá:love struck:

Downcome

Phó nhòm
Anh thuần chủng cho lai với mều lai Nga sẽ thế nào nhỉ? hì hì... tớ có thằng ku Tũn, không phải Anh thuần chủng có được đặt gạch không? ^^ :p

hehe. Bun là Anh thuẩn chủng lai Ba Tư:). Mình muốn tìm cho em tấm chồng tốt. hihi. Đó là ảnh lúc bé được 3 tháng. Còn bây giờ Bun đã nhớn ùi ah:D

Bun ngoan và khôn lắm cả nhà ah:). em ý chỉ chơi với người thân quen con thấy người lạ là chạy ngay. Đi vệ sinh trong nhà tắm :D. Ăn thì chỉ toàn đồ ngon thôi ah " cơm cá hộp, ruốc, thịt gà " ngoài ra thích ăn sữa chua. Nhưng cũng ngịch không thua kém ai. Uống nước xong là cho tay khuấy nước rồi hất đổ....nhiều trò lắm ah. Chỉ ở trong nhà chơi, ăn rồi lăn kềnh ra ngủ. Dạo này là thích ngồi ngoài cửa ngó nghiêng ngắm xem có hot boy nào không:). Đấy...không sai mà. Vừa quay ra đã thấy ngồi đó rồi=)). Phải kén chồng nhanh:D. hihi