• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[Cần Thơ] Bé GENTA - Mọi người cho em xin ý kiến & nhận xét !

angelking

Member
Bé là Đực ( tên gọi ở nhà là GEN ) , 4 tháng tuổi , bé này em tính để làm giống . Các anh , chú cho em xin ý kiến & nhận xét về em nó nhe ! Em xin cám ơn !

Ảnh 3,5 tháng tuổi !

Ảnh 4 tháng tuổi !

Hình show nhờ đứa em chụp = ĐT nên hơi mờ , mọi người thông cảm !

bo.bo

Member
cho em hỏi 1 tý nhé ! Bé này anh nhập từ bên Đức đúng không ạ ! Em thấy bé này chuẩn đấy anh ạ, nhìn 2 cái tai của bé kìa iu ơi là iu. Sau lớn lên tai bé sẽ đẹp lắm đây

angelking

Member
cho em hỏi 1 tý nhé ! Bé này anh nhập từ bên Đức đúng không ạ ! Em thấy bé này chuẩn đấy anh ạ, nhìn 2 cái tai của bé kìa iu ơi là iu. Sau lớn lên tai bé sẽ đẹp lắm đây
Không bạn ơi bé này là cún nhà đẻ , bé là 1 trong 4 bé mình rã bầy cách đây 2 tháng , nhưng vì kv mình sống GSD không được giá nên mình giữ bé lại làm giống . 2 ảnh trên , có bé mẹ nó nằm sau lưng nó đó .

angelking

Member
Theo ra đường hòa nhập cộng đồng từ bé , thấy dẫn xe là leo lên , tới nơi chưa cho phép không dám xuống xe luôn . :)

Hình như bé này là con Gin Cần Thơ đây mà! Bữa định làm 1 em mà chưa có điều kiện. Hơi tiếc, chó đẹp có gia phả mà giá rất "bình ổn".