• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tặng, cho 4 em mèo ta...

HoneyP

Nhà tớ có 4 em mèo ta đã được 1,5 tháng tuổi, biết ăn cơm, đi vệ sinh đúng chỗ, rất ngoan và hiều động.
T k post hình lên vì bạn nào có duyên thì tới gặp đc em nào thì đón em í về. Đảm bảo các em í đều rất xinh (mèo mẹ rất xinh) ^^
Các bạn tới thì cho t xin tiền vía 50k cho em í dễ nuôi và nhớ mang theo lồng hay cái gì đó để bắt mèo và quần, áo cũ để em ý ngửi cho quen hơi.
Bạn nào có nhu cầu alo t theo số 01648001123. Các bạn gọi trực tiếp nhé, đừng nt vì t rất ngại nt :D:D:D
Với lại nhân topic này t cũng muốn xl nhưng bạn tr'c đây có inbox fb t để xin mèo nhưng k nhận đ.c phản hồi vì số là những ai k phải bạn thì nó sẽ lạc vào phần khác mà đt thì nó k hiện ra nên t k biết có phần ý, gần đây sửa đc lap t mới phát hiện ra có phần này và thấy rất nhiều inbox của các b. Quả thật rất xl bạn nào nếu trc đây thấy topic của t pm fb mà k đ.c :(
Cảm ơn các bạn đã quan tâm :x:x:x Nếu bạn nào lần tr'c chưa có duyên hy vọng lần này có duyên và lần này chưa có thì hy vọng lần tới nữa sẽ có duyên (vì mèo nhà t rất mắn đẻ) :p:p:p

HoneyP

Tớ ở HN. Cám ơn bạn đã quan tâm ạ. Hnay 4 em mèo đều đã đc chủ mới đến đón đi rồi ạ. Nếu có duyên hẹn bạn Trang dịp sau nhé:D:D:D

Nhờ ad close topic giúp em ạ. 4 em mèo đều đã lần lượt được chủ mới đến đón đi rồi ạ. Cảm ơn mọi người đã quan tâm . Nếu dịp này chưa có duyên hẹn các bạn lần sau ạ >:D<>:D<>:D<