• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần tìm và chăm sóc 1 bé chó mồ côi

!!!!!!! CHÀO CÁC BẠN !!!!!!!
Như theo tiêu đề mình đang tìm một bé chó mồ côi để chăm sóc và nuôi bé<:p<:p<:p. Kô có ác ý j đâu mình chỉ muốn bé ấy có cuộc sống tốt đẹp hơn thuio:)o:)o:). Hiện tại nhà mìnk đã nuôi một bé chó ta và muốn có thêm một bé nữa cho vui cửa vui nhà:x:x:x. Vì mình kô có điều kiện để mua mấy bé chó khủng nên mình muốn xin địa chỉ một vài trại chó lạc ở hà nội hoặc quanh khu vực này:eek:3:eek:3:eek:3. nếu may mắn ra đấy có khi gặp đc cả chó tây ý chứ ^_^. %%-%%-:)):))
Rất cảm ơn và mong các bạn giúp đỡ
>:D<>:D<>:D<>:D<
^^^^________^^^^
thanks

theo ý mình thì ở các trại chó lạc lấy tiền ít lém coi như là phí thủ tục giấy tờ ấy mừ, nên nếu có mua thì cũng kô quá đắt:). trại chó lạc mà bạn :D

Trananhtuan96

Upppppppp cho bác , e cũng muốn có 1 chú cún , nếu có thông tin gì về trại chó lạc bác bảo e 1 câu đc k :( 01689351694