• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm nhà mới cho mấy bé BATU

bo.bo

Member
hôm nay mình được xuống tận trại xem các bé mèo và bố mẹ của chúng luôn.phải công nhận là "chất" và "chuẩn". Đây là bé mèo mình chọn bắt nha:

chúc chị chủ sớm gả các bé cho chủ tốt nha !
Hehehehe, thông báo với em là bé nhà em về nhà phát là ôm ngay vào bát cổ gà xay với gan lợn ăn ngấu luôn.
Tình hình là chẳng lạ nhà gì cả , đùa ngay với bé gấm nhà Thành leo cầu thang nhanh như sóc ý . Giờ 2 đứa giặc cái đang nằm ườn ở trên tầng 2. Điều hòa hẳn hoi ná

Linhmu_93

Active Member
vẫn còn Linh ơi ! Đinh xin cho ai à , hay em nuôi
Cháu nó là đực hay cái hả c? E định alo cho c nhưng muộn quá nên thôi :(
Bé có mẶt tịt như bé xám bên trên k chị ;) e nuôi chứ xin cho ai :))
E bị nghiện màu hymalaya mà!

chụp ảnh dìm hàng tình yêu của mình nhá %-(
=)) nó ở đấy điều kiện tốt quá hay là cho gửi mấy tháng rồi bắt nhỉ=))

yunn

Chào bạn, bạn ơi cho mình hỏi bạn còn em mèo nào không ạ
Mình muốn nhận nuôi 1 em
Trứoc đây mình đã nuôi mèo rồi, nhưng chủ yếu chỉ nuôi mèo ta và mèo Anh nên không có kinh nghiệm nuôi em mèo này. Nếu bạn đồng ý để mình nhận nuôi thì có thể hướng dẫn mình cách chăm sóc em được không
Cảm ơn bạn.
P/s: mình ở Long biên, Hà Nội nhé

uồi, nghe chị kể mà muốn lôi cổ về luôn =)) Con bé nhà e tự kỷ lắm rồi. 2 đứa mà chơi với nhau chắc phá banh nhà. Phiền chị cho tá túc mấy bữa, để em gia cố lại nhà cửa...

bo.bo

Member
Hix, dìm làm dìm hàng thế nào cháu nó xinh thế mà Thành
To Ngân : ừm gửi đến bh thì gwri chị nuôi cho .
2 con heo h đang ôm nahu dưới lồng ngủ nhìn iu lắm ! Tình hình popy thì cũng nhiều nhưng hem có vào chậu cát mà toàn vào nhà vệ sinh , còn phần đi tiểu thì các cháu nó toàn đi ra nhà thôi . Vàng khè =))=))=))=))
À bunus thêm 1 số ảnh chụp lại nè , Thành và Ngân vào nhận con nè :

KemTuyet

chị ơi! nếu chị còn mèo thì cho e xin giá tiền vía vào inbox nhé. thanks c ạ

bo.bo

Member
Ừm. Bé giống màu Mít nhà em thì nghịch ơi là nghịch . Cả ngày chỉ leo cầu thang rồi phi xuống rồi ăn rùi ngủ thôi. Nhiều lúc nhìn bé nhảy xuống cầu thang làm chị hết cả hồn . Vì chân đã ngắn thì chớ mà chạy xuống thì nhanh . Chỉ sợ húc cả mặt xuống ý .
Còn bé Xám tro nhà bạn thuận thì có tật lè lưỡi giống mẹ và hay ăn hay ngủ, ngủ say đến nỗi mà bé gấm chạy xung quanh gặm tai gặm duôi mà cũng không thèm dậy !
Nhìn các bé ở nhà mình mà đi chắc nhớ đến phát khóc mất !
:(:)(:)(:)((