• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm nhà mới cho mấy bé BATU

bo.bo

Member
Ừm mình ở Hà Nội, rất tiếc vì các em đó không thể có duyên với bạn rồi

piponpon

nếu bạn còn thì cho mình xin một bé nha!mình rất rất kết bé hình 03 nà>thanks bạn nhìu. số đt của mình nè 01695502298

X

xuka3691

Guest
bạn ơi mình hỏi chút. sao mèo mới được hơn 1 tháng mà đã tiêm phòng đủ bệnh rồi bạn?

theo mình biết là tiêm phòng giảm bạch cầu sớm nhất thì bé cũng phải được 6 tuần (thường thì để 8 tuần) và tiêm nhắc lại sau 21 ngày. còn tiêm phòng dại thì lâu hơn, bé phải trên 3 tháng mới tiêm được mà

hehehe, thế hả em . Đã về đến nhà rồi à !Bé nhà em tên gì thế , còn bé em vừa lấy chị đặt tên là "bủm", em đặt tên cho bé chưa ! ! ! Bé thế mà đanh đá nhỉ , khổ thân bé kia ma mới bắt nạt ma cũ kìa ! Iu thế thỉnh thoảng up ảnh lên chị nghía với nhé :x:x:x:x:x
vâg:) bé nhà em tên xoài:) con của bố gatuex vz mũm nhà chị my ý ạ:) 2 bé không chơi vz nhau nhưng lại tranh nhau chơi vz cún:)) 2 bé đều ghê gúm:))
:X

bo.bo

Member
Bé trắng đây đúng không ! Nhìn iu thế , Chị thích những bé nào khỏe nghịch như thế mới khỏe em à !
Chắc tại lạ thôi, chứ để mấy hôm mình muốn tách ra cũng không tách được đâu . Mít nguy cơ không thành công chúa được rồi ,chị nghi thành giặc cái ý em à !

bo.bo

Member
Mà tình hình bé nhà bạn Thành sau sẽ trở thành kẻ trộm đấy nhé Thành ơi ! Hix, ai đời mình bỏ vào lồng rùi buộc dây rùi mà lúc xuống thấy cô nàng ngoe nguẩy ở ngoài rồi ! Sợ thế cơ chứ !
Khổ thật muốn cho nó tự do cũng không được , sợ con Mon và con Boxi bắt nạt bắt nạt em . 1 thằng trộm cướp và 1 con giặc cái
Tình hình là bé BÔ BÔ đã bị tách cho vào khu riêng vì dám để mẹ chồng đi tìm gần nửa tiếng toát hết cả mỡ +mồ hôi + cắn mẹ chông nhé Mã, đanh đá cá cầy quá !

bo.bo

Member
bạn ơi mình hỏi chút. sao mèo mới được hơn 1 tháng mà đã tiêm phòng đủ bệnh rồi bạn?

theo mình biết là tiêm phòng giảm bạch cầu sớm nhất thì bé cũng phải được 6 tuần (thường thì để 8 tuần) và tiêm nhắc lại sau 21 ngày. còn tiêm phòng dại thì lâu hơn, bé phải trên 3 tháng mới tiêm được mà
Hix, bé được 2 tháng rồi mà . Nhưng mà phải đính chính 1 chút là không phải tiêm phòng hết bênh được vì các bé mới có 2 tháng thôi !
Cho nên mình cũng hẹn những bạn ào đã lấy mèo thì sau đấy sẽ phải cùng mình đi tiêm phòng cho chúng nó nhé !

Bé trắng đây đúng không ! Nhìn iu thế , Chị thích những bé nào khỏe nghịch như thế mới khỏe em à !
Chắc tại lạ thôi, chứ để mấy hôm mình muốn tách ra cũng không tách được đâu . Mít nguy cơ không thành công chúa được rồi ,chị nghi thành giặc cái ý em à !
:)) vâg khiếp đanh đá quá e này bé tý mak đành hanh đánh cả chó :)) k sợ ai:)) đc cái quấn ng:X

bo.bo

Member
eo ôi nhìn ghét chế không biết ! Nhìn cái mặt đanhh đá thế kia cơ mà .Bé này chị thấy là to nhất đàn đấy .

bo.bo

Member
Ừm mãi mới dòm thấy cô nàng ! Nhìn cái mẹt phụng phịu kìa !
Em hỏi bs nhà em chưa, vụ của bé Mít ý
Chẳng bít bé nhìn loang lổ thế này lớn lên nó thế nào em nhỉ !

Bạn còn bé himalaya cái hay xám cái ko? Cuối tháng mình mới đón bé về chơi chung với thằng ku nhà mình đc. Mình đặt trước một nửa bạn giữ hộ đc ko? Cơ bản là nhà mình hơi xa Trương Định_ Hoàng mai_HN. Mong bạn inbox nhiệt tình giúp mình nha!

bo.bo

Member
Bạn còn bé himalaya cái hay xám cái ko? Cuối tháng mình mới đón bé về chơi chung với thằng ku nhà mình đc. Mình đặt trước một nửa bạn giữ hộ đc ko? Cơ bản là nhà mình hơi xa Trương Định_ Hoàng mai_HN. Mong bạn inbox nhiệt tình giúp mình nha!
Mhình còn bé himma nhé ! Mình inboxx cho bạn rồi đấy né

bo.bo

Member
Thông báo : Hiện tại thì nhà mình còn 1 em đực màu vang và trắng, 3 em cái màu ghi ( xám tro) nhé

hôm nay mình được xuống tận trại xem các bé mèo và bố mẹ của chúng luôn.phải công nhận là "chất" và "chuẩn". Đây là bé mèo mình chọn bắt nha:

chúc chị chủ sớm gả các bé cho chủ tốt nha !