• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm nhà mới cho mấy bé BATU

showroom bé Tun tun ngủ nè

Gật gù

Đo ván

Nghiêng trái

Nghiêng phải

Vặn cổ

Em mơ

Còn kiểu trồng cây chuối, trợn lồi mắt em chưa kịp chụp đã đổ mất rồi. Tiếc quá....

Đây là giặc cái Tơn tơn nhà em, ko chụp đc mặt nàng ý đâu ạ

Chị nhớ mặt con này để thù cho con gái chị nhé, cậy to xác hay chơi đánh lén lắm :))

:D tình hình là giặc cái về nhà hơi bị gian nan,đi đường gặp 2 quả tai nạn tắc đường đến hơn 1h,lại còn gặp đúng cái xe không điều hòa làm con bé nóng+ mệt....nhìn thương quá..
May sao cũng về được đến nhà an toàn,nghỉ ngơi xong cái là chạy khắp nhà do thám => bẩn hết..x-( lại còn dính cả dầu nhớt xe nữa mới bẩn chứ...để 1 thời gian nữa mới dám tắm rồi show hàng lên được..>:D<

:D tình hình là giặc cái về nhà hơi bị gian nan,đi đường gặp 2 quả tai nạn tắc đường đến hơn 1h,lại còn gặp đúng cái xe không điều hòa làm con bé nóng+ mệt....nhìn thương quá..
May sao cũng về được đến nhà an toàn,nghỉ ngơi xong cái là chạy khắp nhà do thám => bẩn hết..x-( lại còn dính cả dầu nhớt xe nữa mới bẩn chứ...để 1 thời gian nữa mới dám tắm rồi show hàng lên được..>:D<
khổ thân quá. Mong chờ show của chị em song sinh với bé tun tun nhà em nha!

bo.bo

Member
Chị đa sầu đa cảm quá. Có mỗi chị buồn thui chứ ai cũng mừng hết. Các bé được cưng nựng hơn là ở với tập thể. Em tin chắc ai cũng yêu và chăm sóc tốt cả. Còn em thì... ko tốt cũng phải cho nó tốt. Vậy nên chị đừng buồn nhé. Lớn thêm xíu nữa em cho bé sang chơi mà :D Hai đứa quậy quá em chả chụp đc j` cả. Hum nao chộp đc em up lên naz'.
à quên, mà chả có bát canh cần nào mang sang đâu, em sang là sẽ cho bé xám ăn trực nhà mẹ po. hehe
Ừm ăn trực mấy bữa cũng được hết á ! Hì công nhận mình đa sầu đa cảm thật tại vì bé musa ( Thành ) và xám ( Ngân) là ở với chị lâu nhất nên quện hơi chúng nó mà !
:p:p:p:p

bo.bo

Member
Anh ơi cho em làm quen xin ít kinh nghiệm ạ :D Em để ý anh qua cái vụ mua mèo hymalaya ;;)
Anh Thuận hình như chưa có vợ đâu Ngân à ! Nhưng hơi xa đấy, tận trong Bến Tre cơ ! Vụ bé Hima là sao nhỉ

bo.bo

Member
Ừm, để 1 tuần sau là tắm cho musa được rùi Thành ạ ! Thương con gái quá !!! May sao không ị bậy và ăn khỏe là được

bo.bo

Member
Tình hình là mít và tun tun bị dìm hàng nhé ! Kiểu ngủ độc nhất vô nhị của chúng nó đấy ! Ngủ chẳng biết trời đất là gì đâu !=))=))=))=))

thuan81

Active Member
Anh ơi cho em làm quen xin ít kinh nghiệm ạ :D Em để ý anh qua cái vụ mua mèo hymalaya ;;)
hehe em ơi....!em cứ hỏi em Minh là quá good luôn!anh nhìn thấy em ấy chăm mèo trên cả tuyệt vời......!nhưng lúc nào em muốn chia sẻ thì cứ pm anh là được.....hihi....rất vui chào đón em .....!>:D<>:D<:D

thuan81

Active Member
anh sẽ up hình các bé lên mạng đều đều...nên em cứ yên tâm nha Minh.......!:D:D

bo.bo

Member
=))=))=))=))=)), Ngân ơi, anh Thuận chưa có vợ đâu, nhà anh ý to nhất Bến Tre luôn, giọng codn dế thương nữa ! Ngân mà không nhanh là chị dành mất đấy ná

kisuke

mèo có chủ hết chưa v bạn? nếu ở đồng nai thì gửi vào đc k z? nếu đc thì ship khoảng bao nhiêu z ha?:D

Tình hình là mít và tun tun bị dìm hàng nhé ! Kiểu ngủ độc nhất vô nhị của chúng nó đấy ! Ngủ chẳng biết trời đất là gì đâu !=))=))=))=))
ui r chuẩn luôn chị ạ ngủ say đến nỗi con xoài nằm lên người mak k biết:))