• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần tìm nhà cho lứa con của mẹ Hến và bố Chiu

tớ cần các ấy thể hiện sự quan tâm với các con của tớ
việc để sdt lại mìk sẽ k liên lạc :) nếu quan tâm các b. đã alo cho mìk trc r
thể hiện sự quan tâm thế nào ư
chỉ cần đến nhà mìk đi cho mìk thấy các b. yêu mèo thế nào đi
r thỳ trong 2 tuần đến thăm và chơi bno' đi
2 3 lần hoặc nhiều hơn càg tốt để mìkk thấy thế nào mới mag mèo đi cho các b. đc chứ
các b. cứ để sdt đấy tự mìk liên lạc tự mìk vác mèo sag nhà các b. àk đừg có mơ :)

selley

her ấy là ai nhỉ @@............................
tớ theo dõi diễn đàn từ lâu nhưng mới lập nick thui nên coi như là mem mới ạ. tớ cũng ju mèo như mọi ng trong room, bé nhà tớ vừa bị kẻ gian hãm hại cách đây gần 3 tháng (đúng 2 tháng 23 ngày ^^), bị hụt hẫng quá. thấy các mèo là tớ bị cuồng luôn rùi.tớ có đăng ký các topic khác nhưng toàn bị chậm chân, hi vọng có duyên với bé nó hì hì

Linhmu_93

Active Member
Mọi người ơi mèo nhà này là mèo lai, nhưng xấu lắm, nhìn k khác gì mèo ta đâu ;)) ehe... Đã thế bà nỳ còn khó tính! =))
P/s: bà ơi nóng quá! Nhà bà có điều hoa k cho tôi sang gửi mèo :))

Mọi người ơi mèo nhà này là mèo lai, nhưng xấu lắm, nhìn k khác gì mèo ta đâu ;)) ehe... Đã thế bà nỳ còn khó tính! =))
P/s: bà ơi nóng quá! Nhà bà có điều hoa k cho tôi sang gửi mèo :))
pà là pà k đc ném gạch tui nha :-< k là lúc nào gặp giết chết luôn :))
nhà tôi k có chỉ có 2 kái quạt suốt ngày bật cho bno' chơi thôi =)

mai kia lại qua chơi vs các bé nhóe chiuchiu :* c nhớ quá đi mất :((
ơ ch. Trà hả :p hnao wa chơi với mấy đứa đi để e hỏi thêm mấy thứ cho bọn nó :"> thằng tam mao hnay chạy xuốg tận tầg 1 chơi r @@ lon ton chạy khắp nhà

lonely29

Member
hị, mình không xin mèo nhưng đến chơi với mấy nhóc có được không :">
Cô chủ thế này thì đảm bảo mấy bé con sẽ tìm được chủ tốt :x

ok ếi cứ đến chơi với bọn trẻ con nhà tớ đi vì 2 tuần nữa tớ mới cho bno đi ở cơ :d

lonely29

Member
ok ếi cứ đến chơi với bọn trẻ con nhà tớ đi vì 2 tuần nữa tớ mới cho bno đi ở cơ :d
:x thế mấy nhóc thích măm gì ấy :"> qua chơi không có quà ngại nhắm!mà nhà ấy ở đâu, gần gần thui, xa quá t lười đi lắm :(( như chỗ anh khaiminh bảo qua mấy lần mà xa lại ngại :(

àk nhà tớ ở gần bx kim mã :d nếu gần thỳ wa chơi :d
ôi zoi k cần wa cáp đâu wa chơi là vui r ;))

Boo Boo

Member
Lâu lắm không hỏi thăm con bé Điệu. Bé Điệu thế nào rồi em? Có đổi màu lông không?

Lâu lắm không hỏi thăm con bé Điệu. Bé Điệu thế nào rồi em? Có đổi màu lông không?
vẫn tốt chị ạk ;)) chỉ tội con bé dnay ngik bẩn lắm :( may mà lông màu nthe l b' màu trắg thỳ tnao @@

lonely29

Member
àk nhà tớ ở gần bx kim mã :d nếu gần thỳ wa chơi :d
ôi zoi k cần wa cáp đâu wa chơi là vui r ;))
:"> ok ấy, Kim Mã hơi xa ;)) ưu tiên qua chơi chỗ anh Khaiminh trước :D
chúc mấy bé về nhà mới mạnh khỏe và nghịch khỏe :x

meoong

Bạn đang mún có 1 bé mèo ta à?Mèo nhà tớ đẻ 4 bé mèo con, gần 2 tháng tuổi , 3 bé đã có chủ. Giờ còn 1 bé nữa: tam thể,mèo cái, hiếu động, lông chủ yếu màu trắng, có 1 ít lông màu vàng và màu đen.Bố mẹ tớ gia hạn cho tớ từ giờ cho đến t5(10/05).Nếu bạn(hay một bạn nào đó) muốn nhận nuôi bé thì để lại số điện thoại cho tớ nhé!Tớ sẽ điện thoại ngay khi có thể.

tsunami

Member
sn 93, học đại học rồi còn sử dụng ngôn ngữ "xì tin" thế chủ top?
Chúc mèo nhà bạn gặp được chủ tốt :)

chipchip9x

bạn đã muốn cho bé mèo đi ở chưa. Nếu dc mình muốn xin bạn 1 em về nuôi. Nếu dc ngày mai mình sẽ qua gặp bạn rồi mời bạn qua nhà mình chơi rồi sau đó bạn có thể quyết định tặng mèo hay k :)