• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần tìm người mua cùng nhím cảnh ở HN.

superpaint2008

Tình hình là em muốn mua tăng bạn gái 1 cặp nhím kiểng nhưng mà tham khảo các chỗ ở HN e thấy đắt quá.toàn tầm 700k 1 em màu trắng.nên e quyết định đặt hàng ở HCM về,giá rẻ hơn hẳn 1 cặp màu trắng còn có 900k,vàng và socola còn 1tr1.nhưng vấn đề là tiền ship la 300k đc nhiều nhất la 20 em,còn vừa đẹp là 8 em.nên các bác nào có ý định mua nhím cảnh tặng bạn gái thì đặt chung với e luôn cho đỡ phí.càng nhiều càng rẻ mà. Chủ hàng có đảm bảo vận chuyển nhé,nếu trên đg chuyển ra mà chết là chủ hàng chiu cho mình.1 số chỗ chuyển rẻ hơn nhưng ko đảm bảo cho mình đâu.nguồn hàng đảm bảo nhé,e đã nghiên cứu kĩ rồi.các bác yên tâm.link topic đây
http://www.5giay.vn/showthread.php?t=1327356
các bác nào quan tâm thì add nick e nhé superpaint2008@yahoo.com.vn.
mọi chi tiết với giá cả chat cho dễ nói
e dự định đặt hàng trc tết âm này,đủ người ta đặt luôn.các bác PM sớm cho e nhé

Bull_Box

Member
hi... mấy chú nhím con trông đẹp thật đấy, nhìn mê thật. Nhưng 900k/cặp thì đắt quá nhỉ....chúc bạn sớm tìm được người cùng mua cùng nhé !!!

fionaphung

Nhím nhỏ nên mới rẻ vậy đó bạn, chứ nếu mua nhím lớn hơn thì đắt hơn ^^'