• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần tìm lòng hão tâm cho mèo con gặp nạn

ngudaymuon

Active Member
Hoàn cảnh của bạn không được tốt lắm nhưng tấm lòng của bạn dành cho các bé thật đáng ngưỡng mộ, cảm ơn bạn nhiều nhiều lắm. Mong là sẽ có những người như bạn đến và cho các bé một mái nhà, một tình yêu thương thật sự

dong phuong

bạn có thể gửi ở nhà mình vài tuần, vì nhà mình mới rước 2 bé mèo con về nên mẹ mình không có ý định nuôi thêm nữa. Nhưng mình có thể giúp bạn chăm sóc 2 bé mèo trong quá trình tìm kiếm cho 2 bé một mái âm thật sự. Nếu bạn cảm thấy được thì liên lạc với mình qua email: orient_nguyen@yahoo.com nha.

tiger111

cãm ơn ban , giờ đã có môt ban nhắn tin với mình , sẽ nhân 2 bé trong hôm nay thôi ^^ mái ấm mới cũa các con
Dù sao cũng cảm ơn moi người ^^

bjkb4b0n

Member
khổ thân các bé mèo quá,mới sinh ra mà đã phải chịu khổ rồi.Mong cho bé mèo tìm được gia đình mới