• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm chủ thực sự yêu mèo cho 1 bé miu

miumiu89

Member
Hiện tại mình đang có 1 bé miu, muốn nuôi mà mẹ không cho nên mình đang cần tìm gấp 1 ng thực sự yêu mèo nuôi giúp mình bé này.
Ai có lòng hảo tâm thì liên lạc với mình theo số 0953741511 nhé.
Xin cảm ơn.

giaphong

tiếc quá mình thì ở tp hcm nên muốn cũng ko được. mong be miu mau tìm được chủ mới.

cưng đó là mấy tuổi rồi ? nếu xa quá 2 tháng thì mình bó tay. mình đang cần gấp 1 cưng bé độ 2 tháng

bachmieu

tiếc quá mình thì ở tp hcm nên muốn cũng ko được. mong be miu mau tìm được chủ mới.
Mình ở tphcm nè, bạn có thích nuôi mèo ko? Hàng xóm mình sắp mang bỏ 3 con rồi, nếu dc bạn nhận 1 con nhé?

Số dt mình 0168 2767 556

miumiu89

Member
cho hỏi còn bạn nào muốn nuôi mèo không, liên lạc với mình gấp nhé.Mình còn 1 e mèo ta, mèo mướp.Bạn nào thực sự yêu mèo, và không quan tâm đến chuyện mèo ta hay mèo tây thì liên lạc với mình nhé.
Xin cảm ơn

hijakata

Cho hỏi nó được mấy tháng (rùi) rồi bạn ơi.Con mèo mướp í. Mình đang cần nuôi một chú cho nó chơi với cún (kưng) cưng ở nhà đây.
Nick yahoo của mình nè:chiphoi001

miumiu89

Member
rât cảm ơn mọi ngươì đã quan tâm trong thơì gian qua. Hiên h miu nhà mình đã có nơi chôn râts tôts, nhưngx ngươì chủ râts dêx thương.
Cảm ơn mọi ngươì râts nhiêù :D (admin ơi, e viêts tiêngs Viêjt mà lúc đươjc lúc không là sao ạ :()