• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm chủ mới cho em miu nhà mình

mai

Hiện tại mình đang nuôi 1 em mèo nga lai. Do em ấy đang có bầu,mình lại ko có điều kiện chăm sóc mèo đẻ.nên cần tìm chủ mới cho bé.
bé miu nhà mình ngoan lắm biểt đi vs đúng chỗ.dễ bảo,quấn chủ lắm.lại mới có bầu nữa.
bạn nào có điều kiện chăm sóc bé thì liên lạc với mình 0989358048
Giá của em ý là 800k nhé.
và đây là 1 số ảnh của bé
[/url][/IMG]

cả thế nhưng bạn nên cho biết thêm thông tin, chứ mình ko phải chê bé đâu nhưng nhìn bé giống mèo ta nhiều hơn là Nga đấy bạn ạ!

mai

bé miu nhà mình lông dài bông.mỗi tội ko xù thôi.2 mắt xanh.bé rất ngoan
chẳng qua là mình ko nuôi đc mèo đẻ thôi nên mới phải tìm chủ mới cho em nó
giá cả thì mình ghi như thế còn bạn nào nhiệt tình thì mình vẫn bớt cho

mai

Có một người bạn đã góp ý .và mình quyết định sẽ giữ miu lại nuôi, khi nào bé miu nhà mình đẻ mình sẽ upanh lên cho mọi nguoi xem

bizonzon

Active Member
Có một người bạn đã góp ý .và mình quyết định sẽ giữ miu lại nuôi, khi nào bé miu nhà mình đẻ mình sẽ upanh lên cho mọi nguoi xem
Rồi sau đó bạn triệt sản cho bé đi. Thương xót chả giải quyết được gì. Mèo cái không muốn cho đẻ thì phải triệt sản. Kiến thức về triệt sản có rất nhiều trên diễn đàn hoặc bạn nhắn tin riêng cho mình, mình sẽ cũng cấp thêm thông tin. Đừng để mèo mang bầu bừa bãi rồi không nuôi được lại phải đem cho, tội nó ra.

khi nào đẻ cho mình đăng ky' 1 be' lh vs mình qua yahoo: red_light_91

thuy1602

Member
Bạn ơi, mèo nhà bạn giống hệt mèo nhà mình, mỗi tội nó ko đẻ được và giờ nó cũng già rồi. Khi nào mèo nhà bạn đẻ thì nhớ thông báo và để lại cho mình 1 em nhé, thèm nuôi 1 em mèo bé xinh nhe thế quá :x...

Cricket_Kim

Member
Con này đặt lên cân cũng được 5 lít. Bạn bán 800k rẻ quá . . .
Thưa cô/cậu là người ta nhượng lại mèo để cho người khác chăm sóc:)|
Chứ có cho vào quán tiểu hổ như cô đâu mà tính giá theo cân[-X
Ở đây chỉ có người yêu mèo chứ không có loại ác độc đến ghê tởm thế đâu/:)