• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần tìm 1 em rott đẹp tp HCM

bosskju

e là thành viên mới xin mấy đàn anh giúp e 1 chỗ bán rott đẹp để thoã đam mê 8->

kimhuu

Member
Rott đẹp theo mình thì bạn nên đến trại của anh An ở quận 12, Raging Rottweiler , hiện tại đang có chó con đó bạn. Chúc bạn sớm có rott ưng ý! Còn một số trại nổi tiếng như của anh Doanh Cầu Sơn và anh Sơn Nguyễn (Củ Chi) nữa.

Phuoc_Huynh

hiện tại nhà mình có 8 bé Rot neh bạn, bạn có nhu cầu thì gôi sđt nay nha 0908065304 gặp a Thành, là ba mình hjhj

typhu_cntt

Member
Hiện tại thì ở trại quân đội quân khu 4 có một bầy vừa rã đang bán, mình mới hốt một em chó đẹp cao to. Bố mẹ là chó nghiệp vụ trong quân đội, do anh mình làm thú y trong đó nên mua được giá một bé hình như là 6 triệu thì phải. Nếu bạn có nhu cầu mua thì pm cho mình để mình hỏi xem còn không........

e là thành viên mới xin mấy đàn anh giúp e 1 chỗ bán rott đẹp để thoã đam mê 8->
bác này sống ở một rừng rott mà lại không biết chỗ mua rott đẹp anh em ngoài bắc cũng phải mò vào tận sài thành để mà mua rott mà

Thế này phải phạt mấy Đại ca nuôi Rott trong đó thôi.
Hôm rồi cũng có mấy em trong đó gọi ra tìm hiểu thông tin về Rott. Mình đã giải thích và giới thiệu với các em nó về các anh trong đó rồi nhé.
Chắc tới đây vào SG thể nào cũng được An, Sơn và anh Doanh cho đi nhậu thôi..hê...hê...

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Thế này phải phạt mấy Đại ca nuôi Rott trong đó thôi.
Hôm rồi cũng có mấy em trong đó gọi ra tìm hiểu thông tin về Rott. Mình đã giải thích và giới thiệu với các em nó về các anh trong đó rồi nhé.
Chắc tới đây vào SG thể nào cũng được An, Sơn và anh Doanh cho đi nhậu thôi..hê...hê...
cám ơn anh Đô ! nhất định hôm nào anh có dịp vào SG ae mình sẽ có dịp hàn huyên nhiều hơn

BR