• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm 1 em mèo Anh lông dài làm chồng Bông

ruby41176

Member
Nhà tớ có 1 em Anh lông dài màu hồng, hiện tại tớ muốn tìm trên diễn đàn bạn nào có mèo Anh lông dài đực mà có nhu cầu tìm vợ thì pm tớ nhé ;;)
Tớ là Quỳnh ( sn 89)
DD: 091 552 8089
email: ruby_41176@yahoo.com
Cám ơn mọi người đã đọc tin :'>
Đây là hình Bông ạ:
Hồi bé ;))

Hiện tại, hình này tớ mới chụp cách đây 2 tuần ;))

ôi tròi ơi giống y hệt Kem nhà mình thế này. Từ cái mặt, đến người, đến đuôi...làm mình tưởng ai chụp ảnh Kem đưa lên đây:worried::worried:

đây nó đây ạ:-bd

lululubu

Active Member
Cho các ẻm kết duyên đi xong có mèo con tớ qua bắt trộm với XD

ruby41176

Member
@Quang phu: mấy em này nhiều nét giống nhau lắm,nhìn giật mình ;)) nhung nhìn kĩ ra thì Bông nhà tớ béo hơn 1 tí :">

Sheryl

Active Member
@Quang phu: mấy em này nhiều nét giống nhau lắm,nhìn giật mình ;)) nhung nhìn kĩ ra thì Bông nhà tớ béo hơn 1 tí :">
Bông nhà Ruby lớn rồi, tới tuổi kiếm chồng rồi, còn Kem nhà Quang phu thì còn nhi đồng, đương nhiên phải nhỏ hơn :)).

ruồi bẹp

Active Member

giống cả thằng này nữa nè cơ mà nó cũng đang là con nít ranh :D
nhưng mà thằng bố nó nhà anh cun0602 thì đang rất chi là sung sức :))

Cả chủ và tớ đều đến tuổi cần tìm nơi tìm chốn rồi, xong cần phải tìm 1 anh chàng to con đẹp choai vào :p Và quan trọng là phải thuần, và phải bảo được thì mới gật đầu nhé :D

cun0206

Member
Bin nhà mình hiện giờ đang trong giai đoạn nghỉ ngơi dưỡng sức rồi. hay đợi Kem và Ren lơn đi chắc nó giống bố nên cũng nhanh thôi yên tâm

fat.L.T

Member
chị thử liên lạc với anh Cương xem thế nào chị bé Mon đẹp zai zã man hay chị cho đi với bé anh lông dài màu vân áng nhà em ko đẹp zai miễn chê luôn mà đang trong giai đoạn tìm gái ghê gớm :D

ruby41176

Member
em nghĩ là để tháng sau cũng được ạ, em nhớ em này là cháu, chắt chút chít em mèo Anh nhà cô Hồng ( Lý Nam Đế) :)) chỉ sợ lấy phải anh em thôi ạ :p

fat.L.T

Member
mèo nhà em không có quan hệ gì với nhà cô hồng đâu chị ơi mèo nhà em bắt bên thái lan về . bé nhày giống tốt rồi ở nhà em đang có 1 đàn con của bố nó chúng nó xinh lung linh luôn :d

Sheryl

Active Member
Ôi, thằng vân mây này là mèo anh à Tiến? Tại hôm trước giới thiệu cùng với 34 mà chị lười click xem ảnh to nên cứ nghĩ là 34 doll face. Màu lông của nó giống Bom nhà chị lắm :X.

Đi với Vân Mây thì phải là hàng khủng Tiến ạ :p chứ trông Vân mây nó nặng kí như thế, sợ bị đè bẹp...Chân nó toa thế kia mà ...:D Em lông ngắn mới về nó nhát người quá em ạ, sáng ngày nhốt trong phòng anh mà nó trèo tót lên trên song sắt cửa sổ,ko chịu xuống. Nịnh nọt mãi, cho ăn mới đỡ được chút. Đi làm chả bít làm sao phải khoá cửa vào sợ mẹ anh quên mở ra là cu cậu đi mất. Phải để tất đồ trong phòng ngủ của anh lun, chắc hnay về tha hồ mà rau mùi...Cu cậu ăn xong là chui vào thùng quần áo nằm luôn, ko có hé mặt ra...

ruồi bẹp

Active Member
mèo nhà em không có quan hệ gì với nhà cô hồng đâu chị ơi mèo nhà em bắt bên thái lan về . bé nhày giống tốt rồi ở nhà em đang có 1 đàn con của bố nó chúng nó xinh lung linh luôn :d
em ấy có phải bố của Bống nhà chị không em :D

fat.L.T

Member
@vuhungcuongkta: anh ơi anh cứ bế ó nhiều và anh cho nó xuống dưới cho quen mẹ anh đi anh ạ cho nó tiếp xúc với người nhiều nó quen ngay ý mà anh
@ruồi bẹp: em cũng không rõ chị ạ lần đó em cho mẹ nó vừa đi với anh lông ngắn vừa cho đi với mây nên ko hiểu nó là con của ai nưa hehe :D
@sheryl: vâng nhưng lông con mây này có nhiều vân và sáng hơn chị ạ mày bé bom giống màu bé con vừa đẻ chị ạ sắp tới em định giữ bé lại để làm vợ bin :D

ruồi bẹp

Active Member
@ruồi bẹp: em cũng không rõ chị ạ lần đó em cho mẹ nó vừa đi với anh lông ngắn vừa cho đi với mây nên ko hiểu nó là con của ai nưa hehe :D
thế thì con bé này có 3 dòng máu trong người rồi :))
girl đa quốc gia :))

ruby41176

Member
Em bông đã lấy chồng là em Mây nhà cô Thoa hihi, Quỳnh đang chờ kết quả :"> cám ơn mọi người đã ủng hộ :X