• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần tìm 1 con mèo Ba tư hoặc Anh lông xù

hungasia

Tình hình là bà xã rất thích mèo nên mình muốn tìm 1 em mèo Ba Tư , Nga hoac Anh lông xù nhưng tìm cả tháng rồi (ko dc) không được :( , nếu ai biết thì chỉ cho mình nhé ... Cảm ơn rất nhiều.

ttmy2407

Member
Tình hình là bà xã rất thích mèo nên mình muốn tìm 1 em mèo Ba Tư , Nga hoac Anh lông xù nhưng tìm cả tháng rồi (ko dc) không được :( , nếu ai biết thì chỉ cho mình nhé ... Cảm ơn rất nhiều.
Mèo Nga thì có rất nhiều, anh có thể ra ki ốt số 30 Trường Chinh, hoặc trên đường Hòang Hoa Thám.
Mèo Ba Tư thì anh đến nhà cô THoa ở 23 ngõ Quỳnh- Bạch Mai, có một đàn mới để xinh vô cùng :x
Mèo Anh lông xù thì đến nhà bà Hảo trên Thụy Khuê hoặc em biết 1 chị trên forum này nhưng quên mất tên rồi, nhà chị ấy cũng rất yêu mèo, số của chị ấy là: 0903275658.
Chúc anh tìm được 1 bé mèo ưng ý!
................
Thôi chết, giờ đọc lại mới để ý anh ở HCM :p thấy nhiều bạn trên này bảo ở chợ LÊ Hồng Phong có nhiều :d

sunmi

Member
à, hôm rồi ra LHP mình thấy có 1 em ba tư trắng-đen và một con mèo anh lông xám đó. Bạn ra đó xem coi còn không.

Im_HAG

Cùng cảnh ngộ tìm mèo :))..........................................