• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần người nuôi bé mèo 2 tháng rưỡi (có hình)

ngulam_miho

Tình hình là mình có nuôi 1 em mèo 2 tháng rưỡi rồi nhưng vì mình ở nhà dì nên việc nuôi mèo ko đc thuận tiện tại nhà không ai thích mèo hết. Em nó rất ngoan, biết đi vệ sinh đúng chỗ, dễ ăn, thích tắm và đã được tiêm phòng đầy đủ. Mình có chụp hình em lại, ai có thể giúp mình chăm sóc em thì liên lạc wa số dt 0904 424 913 hoặc tại diễn nhé. Mình cảm ơn nhiều!

ngaydaqua

hic nó giống con mèo cũ nhà mình quá ! nhìn mà nhớ nó quá ! bạn ở hn thi tốt quá !tiếc thật

mèo bạn là mèo cái hay đực vậy bạn? mình đang tìm 1 em đực làm bạn với em mèo cái nhà mình. mèo bạn dễ thuơng quá. mà b ở đâu v? m ở q7

vuthuhien

nếu không có ai nhận nuôi bé, gấp quá mình sẽ nhận nuôi bé giúp bạn.. rồi sau này mình cố gắng tìm chủ mới tốt cho bé..

trankhoi

Member
Nhà mình mới mất một con mèo mướp 8 tháng nhưng không vằn vện mà chấm chấm như da báo