• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần mua

anhtadien

Member
mình ở nam định cần mua một đôi xòe non màu trắng ai có bán cho mình một cặp
giá mềm một chút nhé lấy chỗ đi lại
( khả năng của mình chỉ mua được ở các tỉnh miền bắc thôi nhất là nếu bác nào ở hà nội có thì bán cho em một cặp 1/1/2012 em được nghỉ em nên em mua)

taolakid0

Member
nhân tiện em cũng cần mua 1 cặp bồ câu xòe trắng j cũng được nuôi thử trong khu vực HCM nha
Chim con cũng được miễn là biết ăn được rồi giá 200k đổ về nha . anh nào hảo thâm thì LH em 0935675076

Dolly

Member
200 nghìn 1 cặp chim xòe trắng con sao bạn , chắc không ai thừa chim bán cho bạn đâu , đã chơi thì đừng kêu đắt với rẻ cho thêm mệt bạn à , bạn anhtadien nhà mình đang có một đôi xòe trắng mới nở được 1 tuần , bạn chờ được thì bắt nhé

anhtadien

Member
200 nghìn 1 cặp chim xòe trắng con sao bạn , chắc không ai thừa chim bán cho bạn đâu , đã chơi thì đừng kêu đắt với rẻ cho thêm mệt bạn à , bạn anhtadien nhà mình đang có một đôi xòe trắng mới nở được 1 tuần , bạn chờ được thì bắt nhé
ok mình bắt nh[s để cho mình nhé th][ngf thì khoảng bao lâu là bát được
có gì mình gọi