• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần mua thổi kèn đỏ nguyên con !

BOCAUKIENGHANOI

minh ỏ huể cần mua thổi kèn đỏ nguyên con từ 2 lông đến 10 lông ai có cho mình hình ảnh và thông tin liên lac mình sẽ có người lấy chim tận nơi trong cả nước ! mình cảm ơn !

binhchanh

Member
mình có cặp chim đẻ đỏ nguyên con, vàng nguyen con đẻ. bạn có muốn bắt không? chim đẹp, khỏe, cồ tốt. Vàng 28tr/cap, đỏ 18tr/cặp.

hienchim

Member
mình có cặp chim đẻ đỏ nguyên con, vàng nguyen con đẻ. bạn có muốn bắt không? chim đẹp, khỏe, cồ tốt. Vàng 28tr/cap, đỏ 18tr/cặp.
thoi di anh sang oi chim trung quoc co sau trieu (6.000.000đ)mot cap thoi lam gi ma bán gia cao qua vay.

binhchanh

Member
thoi di anh sang oi chim trung quoc co sau trieu (6.000.000đ)mot cap thoi lam gi ma bán gia cao qua vay.
Bạn Hienchim vui thật, kèn vàng lông chân dài, nguyen con bán 6tr/ đẻ. giới thiệu mình với, mua về thả lang chơi cho vui. Hình bên phải chữ ký là cặp kèn vàng nguyên con, lông chân dài đấy!

tamq8

Member
a hienchim oi a o dau vậy,cho e địa chỉ e ghe mua hai cặp giá 6trieu có giảm nữa ko anh