• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần mua pé như trong hình

howeiye

Member
các anh chị trong diễn đàn cho em hỏi đây là giống chó gì ? em kiếm mãi mà ko biết tên loài này và ko biết diễn đàn mình có ai bán loài này ko ak ? nghe đâu LHP bán nhiều mà dễ chết lắm nên em ko dám mua.

howeiye

Member
giống này là chó ta mình có nuôi 1 pé như dzầy có 1 lần rồi mà là anh mình mua . giờ đang kiếm 1 pé . sao ko có ai giúp dz nèk

minh co 1 em cho cai nhat lai phu quoc rat khon va de thuong em no duoc 7 thang va hien rat la an de va coi nha gioi nay do cho me cua be gan sinh nen minh phai ban bot 1 em gia em no la 500 ban muon mua goi dien cho minh so 0937185447 nha minh o q12

em trên hình hem phải là chow chow ( mình nghĩ là đọc là châu châu hén )như bạn haiaulfh nói đâu bạn à , chow chow ngừoi to hơn và lông xù , mặt nhăn á . Em trên hình na ná lab , golden lúc nhỏ nhưng mình ko chắc đâu há , cũng có thể em nó là cún ta nữa . Chúc bạn sớm tìm dc cún

howeiye

Member
lúc còn học cấp 1 nhà mình có nuôi 1 con. lông cũng xù xù như dz đó. nhưng mà mình chắc ko phãi chowchow gì đó đâu . mình có hỏi anh mình hồi trước mua chó đó là chó gì . anh mình nói chó hà nội gì đó.
đang lùng sục kiếm 1 pé về nuôi.