• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cần hỏi về Phong kỳ đồng

Em chơi chó chihuahua đã lâu nhưng tìm mãi không biết địc chỉ của Phong kỳ đồng, được biết chó chihuahua tại đây thật sự ở đẳng cấp với dòng chihuahua heo lùn, muốn đếm tham quan bên đó thế nào, và giá cả ra sao, bác nào biết địa chỉ của Phong kỳ đồng có thể chia sẻ cho mọi người cùng biết không?

bad.boy

Member
Trước đây mình cũng đã từng mua chó của chú Phong KD, rồi sau đó mình mới biết rằng, chú Phong KD chuyên mau bán chứ không phải là trại chuyên nhân giống, và đuơc biết thêm của các cô chú chuyên nghiệp nói rằng, chú Phong KD cũng là người chủ ở cửa hàng chợ Chó ở LÊ HỒNG PHONG, nên mình cũng rất lo sợ và không yên tâm về nguồn gốc, sau đó thì mình mới tìm đến nơi chuyên nhân giống Chihuahua, và được các BS chuyên mổ đẻ giới thiệu qua bên trại chihuahua của anh Hùng Phong Bình Tây. và mình cũng đã mua thêm vài con bên anh Hùng bình tây, rồi mình nuôi đến khi trưởng thành và mang qua bên anh Hùng chọn con giống để phối kết quả Mitshu nhà mình đẻ được 5con như lời nói trước khi mua của anh Hùng nói là dòng gien con này đẻ rất tốt. rồi mình nuôi đến 2 tháng là giao bán lại cho anh Hùng 3 con, theo mình thấy hiện nay chỉ có trại Chihuahua của anh Hùng là ok nhất, vì bên đó không phải là nơi mua bán, mà đúng là trại nhân giống. nếu bạn muốn đi đến tham quan thì bạn có thể nhờ anh Hùng dẫn bạn đi. chúc bạn tìm được 1 bé vừa ý nha.

Hi thanks bạn, mình cũng mới mua 1 chihuahua cái bên chú Hùng, dự định sắp tới sẽ cho lấy giống bên chú Hùng luôn ^^

Hiếu Nadal

Em chơi chó chihuahua đã lâu nhưng tìm mãi không biết địc chỉ của Phong kỳ đồng, được biết chó chihuahua tại đây thật sự ở đẳng cấp với dòng chihuahua heo lùn, muốn đếm tham quan bên đó thế nào, và giá cả ra sao, bác nào biết địa chỉ của Phong kỳ đồng có thể chia sẻ cho mọi người cùng biết không?
Chào bạn. Hôm nay vô tình vào Vietpet mình thấy câu hỏi của bạn về anh Phong Kì Đồng. Năm 2011 mình có vào sg chơi và được bạn giới thiệu đến nhà anh Phong để mua chó. Mình đã rất may mắn nên mua được một em gái lúc đó đã hơn 4 tháng tuổi. Thường là các chủ chó rất ít khi bán chó tầm tuổi này. Em chihuahua nhà mình mua được,thật sự mình rât ưng ý. Mấy lần gọi vào số di động của anh Phong mà không được. Mình rất muốn mua thêm một em nữa nhà anh Phong để gây bầy chó chơi. Bạn nào có số đt của anh Phong giúp mình nhé. Cám ơn mọi người nhiều.