• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cần gửi miu yêu một thời gian

bong90

Member
Nhà tớ hiện giờ có việc phải đi một thời gian. vì lý do cá nhân mà không thể đem miu đi cùng được , nên mình muốn nhờ các bạn trong hội yêu mèo trông hộ mình một thời gian. cụ thể là tầm khoảng hơn 1 tháng. mình rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn. miu nhà mình dễ nuôi và tình cảm lắm. nhưng mình cũng nói rõ là mình cần gửi bạn nào có trách nhiệm. miu nhà mình từ bé đã xích rồi nên mình không muốn miu được thả ra. tránh trường hợp lần trước mình gửi miu cho 1 bạn nhưng khi xin lại thì bạn ý lại không muốn trả và thay đổi sđt làm mình không tài nào liên lạc được. đến nhà thì bảo không có nhà làm mình không biết đường nào mà lần( mình không tiện nói ra nik bạn ý trên diễn đàn là gì) . Có gì các bạn liên lạc trực tiếp với mình trên diễn đàn để các thành viên tiện theo dõi. miu nhà mình là miu xù. mình không biết là giống gì .nhưng rất đáng yêu và tình cảm :love struck:

hikaruyh88

Member
Nói nick ra để mọi người biết mà tránh chứ bạn. Tớ có thể nhận nuôi miu nhà bạn, nhà tớ cũng có 4 em òy, để các em ý chơi với nhau chắc miu nhà bạn ko buồn đâu:D

ngudaymuon

Active Member
Sao giống mình thế??? Nuôi Ỉn rồi không muốn trả lại. :)) Nói thê thôi chứ e nên tìm người nào quen một chút, vì việc chăm sóc yêu thương một bé mèo đã khó, nhưng lúc phải xa e ý càng khó hơn. Một tháng đủ để tình cảm sâu sắc lắm rồi, C trông Ỉn hộ một bạn cũng gửi hơn một tháng như e, hjc, chỉ đêm ngủ cũng mơ thấy Ỉn về, nhà cửa trống vắng, không ai liếm liếm cái lưỡi ráp ráp vào mặt chị, không ai gru gru nữa, không ai đuổi nhau quanh nhà vơi Xù điên...Hụt hẫng quá. Còn hai tuần nữa thôi Ỉn yêu. :(

bong90

Member
vâng. thực ra e cũng muốn miu nhà e có 1 chỗ ở tuy là tạm thời nhưng phải thật tốt thôi ạ. và người đấy phải là thành viên quen thuộc của hội mèo

tinicat

nếu tin tớ thì tớ sẵn sàng chăm bé hộ ấy!!

Tớ rất yêu mèo, đơn giản chỉ có thế! Ấy đăng tin thế này, tớ cảm thấy rất vui nếu giúp đỡ được ấy 1 phần nào khi nhận chăm bé mèo! Tớ không phải thành viên quen thuộc, tớ là thành viên mới thôi, nhưng nếu yêu mèo thì không phân biêt cũ hay mới, đúng không? Thôi, ngắn gọn là tớ sẵn sàng chia sẻ và sãn sànghoàn trả bất cứ lúc nào, nếu tin tưởng được thì pm cho tớ 01279992426, tớ ở phố chùa Láng nhé!

bong90

Member
mod đóng topic hộ e. bạn tinicat đã nhận e iu của tớ rồi. mong e ý sẽ được vui vẻ bên cô chủ xinh xắn và nhiệt tình